Tofauti za maumbile ya uzazi

Tofauti za maumbile ya uzazi

MtoMsimbazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Posts
2,076
Reaction score
3,564
Habari zenu wana JF, jana nilikuwa na rafiki yangu akawa anasema analalamika kuwa anapofanya mapenzi na mwenza wake (mkewe) huwa anapata maumivu sn kwakuwa uume wake ni mkubwa na mkewe njia ni ndogo hivyo jamaa huwa wanapofanya mapenzi na mwenza wake shemeji huishia kuumwa tumbo na huwa wanaweza kaa hata muda wa mwezi ili kumuacha arudi kwenye hali yake ya kawaida sasa rafiki yangu anakuwa hana raha na hali hii, je nini cha kufanya hapa ili kuondoa tatizo km hili.
kwenu wana JF mchango wenu wa mawazo unahitajika.
 
Mke wake ni mnene au mwembamba ?
Ana makalio makubwa au hana? Nikishajua hivi vitu viwili nitajua jinsi ya kumsaidia huyo jamaa kwa kumshauri aina ya style ya kumpa mkewe
 
Hi C.T.U ,mkewe mwembamba ila si km model bali ni wa wastani, si mwembamba sn wala mnene sn.
 
for C.T.U makalio yake si makubwa kwakuwa hana umbo nene, makalio yake yanaendana na mwili wake.
 
Ni vyema mke wa jamaa yako awe ndiye anyecontrol show...wajaribu kutumia position kama woman on top na nyinginezo...
Pili jamaa aache mapepe maana wanaume wakishajigundua wana dushelele kubwa basi huwa wanafanya kwa kukomeshea
 
aisee jamaa anatakiwa awe mvumilivu na sio kuchopeka tu dude lake loooooooooote na anaharibu mayai ya mke wake
 
Back
Top Bottom