Tofauti kati ya Waarabu na Persians

Tofauti kati ya Waarabu na Persians

Marumeso

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2009
Posts
1,408
Reaction score
1,334
Wakuu naomba kuelimishwa tofauti ya jamii hizi mbili na nchi wanazopatikana. binafsi nashindwa kuwatofautisha.
 
Wakuu naomba kuelimishwa tofauti ya jamii hizi mbili na nchi wanazopatikana. binafsi nashindwa kuwatofautisha.


Kinachowaunganisha ni Dini tu ni kama vile Wakristo wa TZ na Wakristo wa Ukraine!
 
Persians wapo iran na azerbajan, lugha yao ni farsi , persians wapo kama wahindi kwa muonekano, persians wengi kama sio wote ni shia
 
Waajemi nadhani ndio race yenye mchanganyiko wa race nyingi zaidi kutokana na historia na geographical location. Vita vingi sana viliendeshwa maeneo yao hivyo kuwa na mchanganyiko mkubwa sana wa mataifa kuanzia enzi za Babeli (wakaldayo), Alexander the Great (wazungu), Ottoman (wagalatia), Islam propagation (waarabu), Genkis Khan (wamongolia/wachina), n.k. Pia eneo hilo lilikuwa route muhimu ya kibiashara tangu enzi za kale. Hivyo, waajemi wana mchanganyiko wa uzungu, uarabu, uhindi, uchina, na hata uyahudi.
 
Back
Top Bottom