Tofauti kati ya mwanaume mwembamba na mnene katika mapenzi

Tofauti kati ya mwanaume mwembamba na mnene katika mapenzi

Kila siku huwa namshukuru Mungu kwa kuniumba hivi nilivyo.
 
Ninachofahamu ni kwamba wanawake wanatupenda zaidi sisi wanaume wembamba hasa tulio na miilia iliyojengeka kimazoezi.

Na sababu kubwa ni ukweli usiopingika kuwa tu wanyumbulifu,watundu,wabunifu na wenye pumzi pindi tuwagegedapo vilevile mishedede yetu ni mujarabu.

Sasa mabonge vitu hivi adhimu hawana ukijumlisha na vibamia vyao basi ni majanga matupu.
Mabonge mapovu sitaki mimi nimemjibu mtoa mada.
 
Ninachofahamu ni kwamba wanawake wanatupenda zaidi sisi wanaume wembamba hasa tulio na miilia iliyojengeka kimazoezi.

Na sababu kubwa ni ukweli usiopingika kuwa tu wanyumbulifu,watundu,wabunifu na wenye pumzi pindi tuwagegedapo vilevile mishedede yetu ni mujarabu.

Sasa mabonge vitu hivi adhimu hawana ukijumlisha na vibamia vyao basi ni majanga matupu.
Mabonge mapovu sitaki mimi nimemjibu mtoa mada.
Hahaha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom