Today's menu

Today's menu

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Posts
6,324
Reaction score
2,244
Karibuni sana wapendwa.

420905_10150587515886375_569071374_9265364_872143405_n.jpg
 
Hapo lazima nile Mchemsho Twiga, vingine nakuachieni wenyewe.
 
Hiyo lazima itakua ni Carnivore Nairobi ndio utakutana na Menu kama hizo!
 
Menu imekaa ki polipoli zaidi, ongeza na 'samaki nchanga'
 
Mimi napita tu, sijui kama Maige kaiona hii na anajua ilipo
 
Wale wenzetu wa Mkoa wa Mara wanapenda "kichuri", sasa kwa menu hiyo kichuri cha mamba kinaweza kuwaongezea ujasiri!
 
Back
Top Bottom