Toa maoni yako kuhusiana na picha hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako kuhusiana na picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by mzeelapa, May 31, 2012.

  1. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,034
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nassari Joshua pamoja na Mhe, Peter Msigwa.
    [​IMG]

    Mbunge wetu (Mch.) akiwa huko Marekani na washabiki wa Brazil (Mabinti), toa maoni yako.

    Picha hii imenukuliwa kutoka ktk Blog ya Mjengwa.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka maoni gani? Hiyo ilikuwa ni mechi kati ya Brazil na Marekani. Marekani walicharazwa mabao 4-1.
    Hao unaowaona ni mashabiki wa kandanda. Hivi wabunge wetu wakipiga picha na mashabiki wa Simba pale uwanja wa taifa utatoa maoni gani?
     
  3. Ditto

    Ditto Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Well.. nilichojifunza hapa ni kwamba mwaka 2014 lazima niende Brazil kwenye kombe la dunia kama mambo yenyewe ndo haya..
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    ​Hapo pekundu ndo pakuanza kujifunza.
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,536
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Tumpotezee huyu sbb hakuna la msingi hapo zaidi kupoteza muda
     
  6. t

    takeaction Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Maoni gani yanatakiwa? Tatizo ni kuwa ni mabinti? JK akipiga na Beckamm na wale waimbaji wengine ilipata maoni?
     
  7. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Cha ajabu kipi?rais mwenyewe anapiga picha na vimwana ulaya
     
  8. msnajo

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,464
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    kazi ya wabunge ni kupiga picha na hao machangu huko ughaibuni?? Hii picha ina maana gani sasa? Blalifaken, utaendelea kushabikia ujinga hadi lini na umri unazidi kukuacha?!
     
  9. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3,011
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Eh!Jamani matusi hayatakiwi hapa JF.Kama mtu amekosea hatutakiwi kumtusi sisi watu wazima.Hilo la Msigwa nitarudi tena!
     
  10. M

    Mtaftaji JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ?nikwamba mbn kpg na mabinti2 ilo ndo lililo mtatiza jamani.
     
  11. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,034
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ilete JF uone.....
     
  12. S

    Sinag Man Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo wa nyuma yake BOmba kweli?
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hongera mh umependeza sana kazi njema
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mchungajiii safi
     
  15. K

    Kivuli Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa cha ajabu nini hapo embu leta hoja makini 2jadadili unatupotezea muda ww
     
  16. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 4,182
    Likes Received: 3,400
    Trophy Points: 280
    JK akipiga na Beckham na 50 ilikua zogo ila hawa coz ni wabunge wa chadema basi hamna kibaya.. Huo ndo ulimbukeni.
     
Loading...