Toa Maoni yako kuhusu Neno "Mama hana Deni"

Toa Maoni yako kuhusu Neno "Mama hana Deni"

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,001
Reaction score
288,261
Hii ni sehemu ya Hotuba ya Mgombea Urais wa CCM anayeshindana na Salum Mwalimu wa CHAUMA

Screenshot_2025-08-29-00-02-09-1.png


Na hapa Chini ni kiatu aina ya skuna cha Mwanaccm aliyehudhuria Mkutano wa Uzinduzi wa kampeni hizo pale Kawe na amerudi na Kauli mbiu ya Mama hana deni.

Screenshot_2025-08-28-23-59-31-1.png




Toa Maoni yako.
 
Back
Top Bottom