To my baby!

To my baby!

Dah!hope shem wangu uporoto akipita pande hizi na kusoma hapa atashiba bila kula lol!i like it kaby let me send it as a dedication to swty darling rejao lol!
thanx ma darling...
 
asante kabby..................................!kwa hili shairi uliloniandikia lazima nikutoe dinner ya nyota tano week end hii..........................!
 
asante kabby..................................!kwa hili shairi uliloniandikia lazima nikutoe dinner ya nyota tano week end hii..........................!

thanx father xmas! I'll be anxiously waiting,mimi niko kigoma sasa utakujaje?
 
We nae uporoto si keshaingia kwenye line yako? Nini wamuongezea limbwata mtoto wa mwanamke mwenzio? Utazidi kumchanganya ati.


Hi wi!
 
I'm just around, reading some posts and replying accordingly. BTW where do you get these nice poems our dear fellow jf member?

zinatoka kichwani dear wangu natunga!
 
We nae uporoto si keshaingia kwenye line yako? Nini wamuongezea limbwata mtoto wa mwanamke mwenzio? Utazidi kumchanganya ati.


Hi wi!

jamani mwenyewe kanitega nampenda uporoto wifi yangu eeh
 
Back
Top Bottom