To Make Sense ni Subjective

mwenyeKitu

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
949
1,000
Mara nyingi ukikuta watu wana urgue. ...kuna mtu mmoja kati yao ni ignorant. ....

Hivyo kila kwenye mzozo tafuta kumjua ignorant then songa mbele.

Kipimo hiki ukikitumia vizuri kitakupunguzia maumivu ya kichwa
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Mara nyingi ukikuta watu wana urgue. ...kuna mtu mmoja kati yao ni ignorant. ....

Hivyo kila kwenye mzozo tafuta kumjua ignorant then songa mbele.

Kipimo hiki ukikitumia vizuri kitakupunguzia maumivu ya kichwa
sometimes all of them can be ignorants.. I mean all of them can lack the knowledge/awareness of what they argue for..
But, since there is Only One truth, It will never happen all of them to be perfectly correct at a time
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom