TO ALL JF MEMBERs: UJUMBE WANGU WA LEO @M1

bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,225
Points
2,000
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,225 2,000
“Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri”Hizo kondom mnazojifariji nazo pia haziaminiki, Leo wewe ni mjanja wa kushawishi, kuchochea na kufanya uzinzi na uasherati,ya kesho huyajui.

-Fuata imani na mafundisho ya dini yako.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,206
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,206 2,000
Asante kwa ujumbe mzuri!
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
925
Points
225
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
925 225
kidole hiki unachotunyooshea kumbuka nawe vitatu vinaelekea kwako
 
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Points
195
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 195
Haziaminiki au hazitumiki ipasavyo?
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Asanteee.....tutazingatia!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,493
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,493 1,250
Ujumbe mzuri kumbuka na wewe kuusoma pia
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
“Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri”Hizo kondom mnazojifariji nazo pia haziaminiki, Leo wewe ni mjanja wa kushawishi, kuchochea na kufanya uzinzi na uasherati,ya kesho huyajui.

-Fuata imani na mafundisho ya dini yako.
Umekunywa?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
"Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri"Hizo kondom mnazojifariji nazo pia haziaminiki, Leo wewe ni mjanja wa kushawishi, kuchochea na kufanya uzinzi na uasherati,ya kesho huyajui.

-Fuata imani na mafundisho ya dini yako.
kwani leo ni tarehe ngapi...:confused:
 

Forum statistics

Threads 1,307,341
Members 502,395
Posts 31,609,730
Top