To all good and hardworking men out there

 

Afadhari mkuu sasa turudi kujenga familia maana kuna nguchiro anahitaji attention yangu ambayo kamwe hawezi kuipata.

Ignore ni adhabu bora zaidi hapa JF. tuendelee na mada yetu.
 
Last edited by a moderator:
Reactions: BAK

masikini kadada haka..u really believe the sun shines thru your unmitigated little asshole, dont yo?
 
Niliuona huo uzi BAK...kuna umuhimu mkubwa wa kukumbushiana vitu ambavyo ni muhimu na vinatawala maisha yetu ya kila siku.Vitu ambavyo vinatupa misingi bora katika mahusiano yetu na watu tofauti kama wenza,marafiki hata na ndugu,
 
Last edited by a moderator:
Reactions: BAK
 
Last edited by a moderator:
Nadhani kingereza kinanisumbuwa ila kama neno admire na confidence bado halijabadilishwa maana basi wewe ni Kenge kabisa na Omondi kabisa.
Mnajisikia raha gani mwenzenu anapoharibikiwa!?

Tunatofautiana mitazamo. Na huwa sibishanii mitazamo....ni upotezaji wa muda na nguvu.

Cant you, for once, do you and let someone do them? Huoni hata muktadha mkuu? Unahangaika kumrekebisha mtu usiyemfahamu na unayedhani 'anaharibikiwa' online kweli?

JF inatakiwa iwe stress-free. Tafadhali, chukulia wepesi vitu kama hivi mkuu, halafu pita hivii....
 
i learn something here,
lara 1 soon utabadilisha ID yako.

As ulikubali watu wakujue na inaonekana wamekujua
makali yako yatashuka sana..
Nimejifunza hapa, kuwa makini sana. No one is perfect!!

Haya ni mawazo mufilisi, mimi binafsi nafikiria kuwa verified user.

watu wanafanya biashara hapa JF unategemea watafanya biashara na majini? kujuwana siyo issue bali unajuwana na nani na kwa malengo gani?
 
Last edited by a moderator:
Ngoja nikwambie kitu Mkuu. Kuna siku nilikuwa nakusoma hapa uliandika hivi kwamba kuna watu ambao majadiliano ya kistaarabu hapa jamvini hawayawezi au wanaposhindwa hoja basi huanza kurusha matusi. Hivi karibuni nimeanza kufuata nyayo zako na hivyo ignore list yangu inakuwa kwa kasi kubwa sana. Thanks a lot for that reminder in one of your posts.

Afadhari mkuu sasa turudi kujenga familia maana kuna nguchiro anahitaji attention yangu ambayo kamwe hawezi kuipata.

Ignore ni adhabu bora zaidi hapa JF. tuendelee na mada yetu.
 

How do you know so much about a person from online posts? It intrigues me...

Is that how psych doctors of this generation operate?
 
i learn something here,
lara 1 soon utabadilisha ID yako.

As ulikubali watu wakujue na inaonekana wamekujua
makali yako yatashuka sana..
Nimejifunza hapa, kuwa makini sana. No one is perfect!!

HAHAAAAAAAAAAAAA! Yani wewe kweli mgeni. Mimi nilikuwa naadaa PARTY humu, kibaooo! Enzi hizo. Wamenijua kitambo sanaaaaaa tangia 2012. Uliona kali langu likishukaaa? Thubutuuuuuuu! WHY? Sababu tofauti yangu mimi na wewe siyumbishwi na opinion za watu juu yangu. Maybe opinion ya Matola ndo inanijambisha sahivi, maana mpaka huo msamaha utokeee sio leo. Kazi pale nimejipatiaaa. Umenona mdogo wangu. Katika maisha USITINGISHWE NA MTU ASIE KUPA HATA KUMI! Mfano yeye anaenipondaa mbona kajifichaaa! Na opinion yake inanipunguzia nini kwa mfano?

Kitakacho mshusha mtu makali ni MATENDO TUU! Ingekuwa nimelalwa lalwa humu ndani kwa mkopo nisingedumu siku 3 humuuu! Mambo ya online mtu anaweza kukutingishaaaaa afu ukakuta anaekutingisha sasa balaa. USIWE MUOGA WA MAISHA. Au hukwenda shule, au kazini watu wanakutingisha LIVE hufi itakuwa humuuu? Ukiwa na kasoro huwezikusurvive shule lazima confidence yako itashuka mpaka 0. Ila ukimaliza salamaa, popular people wanakujua, wanakusemesha jua uta survive kokote duniani! Hahahahaaa!

THE ONLY REASON I AM SURVIVING IS BECAUSE I AM CLEAN! Sina scandal.
 

kuharibikiwa kwa lara 1 sio suala la mtazamo..she is really in trouble..kufanya kitu chochote cha kumfanya aamini yupo sawa ni dhambi kubwa..kubwa sana more than you can imagine...either you do something to help her..or dont do ANYTHING!!!
 

Duuh!! Aiseee...
 
How do you know so much about a person from online posts? It intrigues me...

Is that how psych doctors of this generation operate?

Hahahaaaaaaaaaaa! BLUE TOOTH NA WI FI DOCTORS! CHEZEAAAAAAA! aFU NAOMBA UWAULIZE MATATIZO YANGU MIE kinacho waumaaaa na kuwawasha wao ni nini? Mi baba mizima ovyoooo!
 
How do you know so much about a person from online posts? It intrigues me...

Is that how psych doctors of this generation operate?
Na ww acha umbumbumbu wako..watu wanafanya behavior profiling kutoka kwenye picha ya kuchora sembuse maandishi kwenye mtandao..
 

Usianze kujipitisha kwa matola..you have made your bed..you gotta lie in it baby...we all know what grip some people here in JF have on you

and popular people..popular people..think u gonna go far living that life ya kujiona wa maana coz popular people wanakusemesha?

na kwako kulalwa lalwa sio tatizo ila kulalwa kwa mkopo? pole sana
 
Unaandika mambo meengii..ujiaji ukizidi sana inakuwa stupidity..ila sasa hivi atlest watu watkuwawashajuahumu ndani tupona wagonjwa..
 
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…