Lara, just because people oppose your opinion it doesnt spell dislike for you and therefore you shouldnt assume defense mode.
You are a smart girl and you are a little lost sometimes. Well, more often than not and You have so much negativity in you.
I wonder of there is anything in your life as an individual that makes you happy.
Happiness changea us. If you find yourself constantly living in the paat, maybe due.to traa that youay have experienced, then you will never be happy.
You may be reluctant to see a shrinl because of the streotype attached but you can choose to be happy and to let go of the birden in your heart.
If only you would listen with an open heart. If only you would choose to ket the negatovity go. If only you would choose to be happy.
It all begins there.
Na hivi waamerica wegoma kutoa ARV'S za bure mbona hadi kufikia uchaguzi machizi watakuwa wengi....maana huku Pasada siwaelewi kabisa wanaachia tu wagonjwa sie...
Maneno mazuri bidada,
Ila hapa , hahahaha usipoombwa wewe watatafutwa kwa udi na uvumba mpaka wajae yutong huko nje.
Halafu wanawake wenye maono Kama hayo yako ni almost hakuna kwa dunia ya sasa hivi.
Ila Kama mwanaume kuna point ulizoongea zipo vizuri Kama vile mwanaume kujiamini ni muhimu Sana kwa maisha haya.
Habari za saa hizi wapendwa wangu,
Leo marafiki ningependa tuongelee kuhusu insecurities za wanaume wetu wa kisasa.
Inawezekana wanawake sisi ndio chanzo cha wanaume wengi wasijiamini kwasababu walio wengi hawajafikia expectations zetu.Lakini wanaume mjiamini please dont let any woman put you down.If you are insecure na hujiamini hakuna mwanamke atakayekutaka.
Speaking from a woman´s perspective we women need men who provides security to us,who will guide us and protect us.We need men who will be there for us and stand out there for us.And when i say guidance,sio maguvu wala madharau na kejeli,"Mind your words they can make and break anything"
You might not have it now but if you stand to achieve your goals you will reach them.Its not about the money or other materialistic stuff its about you and how you place yourself out there.Hakuna mwanamke anayetaka mwanaume kigeugeu asojielewa.Kuwa na msimamo,jua nini unataka na pigania kukipata.Dont expect to grow roses while you are busy planting lillies.
Wanawake tuwe wavumilivu na wenye subira.Kama jamaa hajafikia standard guide him through it na najua wanaume zetu hawarekebishiki mpaka watake but usikate tamaa, ua lako kama unataka listawi lipalilie.Its your man walk with him through it. Only the strongest will survive.
At last if you are a good guy learn to appreciate,respect and cherish good people who are there for you.
Not all days are Rainy neither Sunny days.
Wasalaam, gorgeousmimi
HAHAHAAAAAAAAAAAAAAA! SISSY CRY BABY BOY BEGGING FOR SHIT TO HAPPEN!!!!!!!!!!! Wanaume wenzioa MAKE SHIT HAPPEN legelege boy you sit down and HOPE. HAHAAAAAAAAAA! I DARE YOU TO MAKE ME SHUSH IF YOU CAN! :A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby:
The same problem..one day u will get insight of ur self..pole sanaHAHAHAHAAAAAAAAA! (Naona umerudisha ustaarabu mezani, kweli leo jumapili. mmmmhh! Aya turudi KIDIPLOMASIA ZAIDI)
Mtu aki qoute maana yake ni kwamba antaka ule ujumbe ukufikie PERSONALLY, uongoooo? Sawa unapata ujumbe wake, unampa msimao wako SITAKIIIIIIIIIIIIII na HUNA UBAVU WA KUNIFANYISHA KINGUVU. Huo ndo msimamo wakooo. Basi ikiwa mtu sio mshari basi atafata hamsini zake uongo? Lakini sasa yeye hataki kukubali jibu lako anaanza kukufosi kwa qoute. Na wewe unaendelea kusimamia SITAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII. Ndo kama hapa tulipofikia.
Kosa la nani? Kosa la yule anaefosi akitakacho kifanywe na mwenzie. Wakati hana jeuri ya kufanya kifanyike, muhusika ndo nishakataa hivoooo. Mwisho ndo KUTUKANANA, we hivi we vile. Ila je NIELIETAKWA KUFANYA MAAGIZO NIMEFANYA SIJAFANYA? SIJAFANYAAAAAAAAAAA OF WHICH NDO LILIKUWA LENGO KUKATAAAA. Simple. Na hamna scenario ingine iayotokea, aliekataliwa atatoa povu mpak kiam ila lengo lake halijatimia.
CHOTE MNACHOTAKA KUNIFANYIA SITAKIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!! NA HAMNA JEURI YA KUNIFANYIA KINGUVUUUUUU! Kama kizuri wafanyieni ndugu zenuuuuu. Mimi sijawahi kuwaomba mnifanyie lolote na sitokaa niwaombeeee. Hamnisaidii chochote hivo hamna haki ya kuniambia loloteeeeeeeeeee! Sijui umnisomaaa! SIMPLE LIKE HAT!
dont go hysterical on me pal..cant handle that..I will only haul you off to the specialist doc..and you wont enjoy the experience
The same problem..one day u will get insight of ur self..pole sana
dont go hysterical on me pal..cant handle that..I will only haul you off to the specialist doc..and you wont enjoy the experience
The same problem..one day u will get insight of ur self..pole sana
Ngojeni niwadokeze kingine kuhusu haka kabinti.
Si mnaona kama hivi kuna watu wawili watatu ambao kanabishana nao humu?
Basi kenyewe katika warped mind yake kakiona kanabishana kenyewe tu dhidi ya watu wawili watatu kanaona 'it's her against the world'.
Halafu mkiamua kukaacha ndo kanatangaza ushindi ( wa mezani).
Imagine mtu anatangaza ushindi kuhusu malumbano ya humu!
Ngoja nikafurahishe tena haka ka sicko ketu humu kwa kukapa 'Like' muone katakavyojiona ka maana.
Nakapa 'Like' kwenye bandiko namba 310 lililoko kwenye ukurasa wa 16.
Ila kwa vile nimetoa angalizo kanaweza kujifanya kanapotezea. Hivyo zingatieni hilo pia.
dont go hysterical on me pal..cant handle that..I will only haul you off to the specialist doc..and you wont enjoy the experience
Hahahaaaaa! THE ONLY HYSTERIA HERE IS YOU! Mpaka your side wananiunga mkono kwa likes!:lol::lol::lol:! You is a mess! Una aibisha chama! Ndo maana ulivoingia wewe kujivua nguo wenzio wote wamezama kichakani! AIBUUUUUUUU!:lol:BEINGA A SISSY AT YOUR BEST! :A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby:.
Anyways SO FAR YOU IS DOING ME A FAVOR, NISINGEPATA LIKE YA C.U.N.T BOY! (You know how it is hard to shake a like from that negro. He might have grown a va jjjj but he isnt the type that throws likes easily! It is easier to shake a reputation comment out of him than a like!:lol🙂
Teh teh teh...how prophetic was I?
Ngoja basi nikuongezee zingine kama mbili hivi maana kama ulivyo-note, ni kweli kabisa kuwa kupata Like toka kwangu ni jambo la nadra sana.
Nawajua vizuri sana watu ka nyie..hapo unatafuta cover up tu kwa sababu ya poor insight by the way lengo langu ilikua sio kukuexpose na kukuaibisha..lengo ilikuwa ni kukuwezesha kuifaidi jf kwa ubora wake(forum of great thinkers) na pia wengine wapate shule kutokana na ur case...Hahahahaaaaaaaaaaaa! Everyday is a one day in its own and i haven't gotten sight of shit! Finally we AGREE I WONT BE DOING SHIT THAT YOU EXPECT AND YOU CANT MAKE ME EITHER! Good for me! :lol:. Maybe that one day may come, maybe not, until then for now just accept thE fact that AINT SHIT CHANGING AROUND HERE! AND YOU CANT DO SHIT ABOUT IT!
Kick her tigo for me. I know her. sio kale kamepigwa pasi? Ehee kapige Kwa ajili yangu tena Katigo for me
Naona hapo kila kitu kwake ni mashindano na kutafuta mshindi...ila ni case nzuri sana..mm nimeipenda..imeweka kila kitu wazi..Ngojeni niwadokeze kingine kuhusu haka kabinti.
Si mnaona kama hivi kuna watu wawili watatu ambao kanabishana nao humu?
Basi kenyewe katika warped mind yake kakiona kanabishana kenyewe tu dhidi ya watu wawili watatu kanaona 'it's her against the world'.
Halafu mkiamua kukaacha ndo kanatangaza ushindi ( wa mezani).
Imagine mtu anatangaza ushindi kuhusu malumbano ya humu!
Teh teh teh...how prophetic was I?
Ngoja basi nikuongezee zingine kama mbili hivi maana kama ulivyo-note, ni kweli kabisa kuwa kupata Like toka kwangu ni jambo la nadra sana.
HAHAHAAAAAAAAA! Fanya walau tu 5 tu. Tena fasta fasta kabla hujaghairi! :lol:! Likes toka kwako at times like these msituni si habaaaaa!:lol:. Nipotezeee show iboe? Thubutuuuuuuuuuu! Lakini hata mimi juzi nilikupa ka Like though you is trying to be MODEST about it! It was before you grew a Vajjjjjjjofcourse!:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol: .
Not bad for a mtabiri! Hahahaaaaaaaaaa!
Nawajua vizuri sana watu ka nyie..hapo unatafuta cover up tu kwa sababu ya poor insight by the way lengo langu ilikua sio kukuexpose na kukuaibisha..lengo ilikuwa ni kukuwezesha kuifaidi jf kwa ubora wake(forum of great thinkers) na pia wengine wapate shule kutokana na ur case...
Haya, nimekupa kama 3 hivi ndani ya span ya dakika 10.
Nadhani inatosha sasa.
Au unaonaje Lara1?