Title zinakujaje?

Kabakabana

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
5,555
0
jamani marafiki naombeni mnisaaidie kwa hili?mods anabadilisha hizi title baada ya muda gani?maana mimi nimelala seniour member na kuamka leo expert
 

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Feb 21, 2011
566
195
Tusubirie wanaojuwa ila na mm nipenda nielezwe kuhusu hii rep power, ukiingia kidogo tu unapewa 21 ila kuongezeka ndo inakuwa shuhuli, inakuaje?
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,267
2,000
hiyo inabadilika kutokana na idadi ya post zako.....umeelewa...?
 

mjasiria

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
4,168
2,000
hiyo inabadilika kutokana na idadi ya post zako.....umeelewa...?
Naomba utupe mchanganuo mzima. Kama vile labda ukifikisha post 10 unakuwa senior au ukifikisha post 50 unakuwa expert na kuendelea.
 

Gagurito

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
5,605
1,225
jamani marafiki naombeni mnisaaidie kwa hili?mods anabadilisha hizi title baada ya muda gani?maana mimi nimelala seniour member na kuamka leo expert
hongera kwa kupanda cheo, marupurupu pia yataongezeka!
 

HAZOLE

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,457
1,500
cha ajabu kuna mtu anapost 5000 ni jf expert member wakati kuna m2 ana post 2000 ni jf premium member. mwongozo jamani
 

Quinty

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
463
195
cha ajabu kuna mtu anapost 5000 ni jf expert member wakati kuna m2 ana post 2000 ni jf premium member. mwongozo jamani
Hazole kuwa JF Premium Member haijalishi unapost ngapi ila hawa jamaa wanakuwa wamechangia kifedha kuboresha JF. Tunakaribisha mchango wako wa kifedha tutashukuru maana pia kuwa na sifa ya mwekezaji...unakuwa uko nyumbani zaidi. Shukrani.
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,743
0
cha ajabu kuna mtu anapost 5000 ni jf expert member wakati kuna m2 ana post 2000 ni jf premium member. mwongozo jamani
Status zinabadilika kulingana na idadi ya posts zako isipokuwa hiyo ya 'Premium member' mpaka uchangie njuluku regardless of ur posts!
 

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Feb 21, 2011
566
195
Hazole kuwa JF Premium Member haijalishi unapost ngapi ila hawa jamaa wanakuwa wamechangia kifedha kuboresha JF. Tunakaribisha mchango wako wa kifedha tutashukuru maana pia kuwa na sifa ya mwekezaji...unakuwa uko nyumbani zaidi. Shukrani.
tena anaweza kupata na bold.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Ktivan Thread title Habari jf Natafuta mchumba /rafiki wa kike. Mahusiano, mapenzi, urafiki 1

Similar threads

Top Bottom