Tips za kumfanya mwanamke akupende

Fundisanifu

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
414
500
TIPS ZA KUFANYA MSICHANA AKUPENDE!!
.
1. Kiss her hands, forehead and nose
regularly - nimesema hands sio lips!!
Unless ni zile lips zengine...hio inakubalika.
.
2. When crying DO NOT ask her why she is crying, just hold her tight - na sio kumshika kama unamnyonga hadi anashindwa kupumua. Hizo nguvu peleka shambani!!!
.
3. Let her stay with your phone for 1day just to build trust- sio kuenda na phone hadi bafuni.. unaficha nini?? ama phone yako pia inaoga ??
.
4. Hold her waist from behind unaware - sasa utajua mwenyewe maana hawajuagi kudifferentiate waist na mgongo... shida yako hiyo!!
.
5. DO NOT be mean with cash! unless ni
wale madem wanashindanga wakikuomba
pesa saa yote kama wa.........
.
6. Never be too close to her friends for
whatever reason *NEVER - si una marafiki zako?? baaas...wake achana nao kabisaa... Hio ni hatari .. mwishowe utawapenda wote
.
7. Cover her with your jacket when cold- hata kama kuna baridi hadi unatetemeka hadi
makalio yanaota dimples at the same time, mpe jacket lako!! Mwanaume ni kuvumilia.
.
8. STOP sagging, you're no longer a teen!
She might not tell you but it throws her off - unaonyesha watu makalio yako au liboxer lako lichafu na lililotoboka so what?? Pandisha suruali
.
9. She will feel great if her picture is your phone or computers wallpaper - this xapplies to those with Smart Phones... kama unatumia nokia 3310 utamueka akiwa Ringtone!!!!
.
10. Take her out once in a while- sio kukaa tu nyumbani kama umepigiliwa misumari sawa mzee??
.
11. Control your female friends - hii tabia ya kuitana baby, sijui bestie, mother na son na your female friends ni upuuzi. Hata kama alikuweka Friendzone mzee dont stoop that low hadi unabandikwa majina Ya kifagio.
.
12. Finally.. try learning how to dance with her - sio mnaenda club unaanza kurukaruka kama POPCON Learn new styles.....
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,255
2,000
TIPS ZA KUFANYA MSICHANA AKUPENDE!!
.
1. Kiss her hands, forehead and nose
regularly - nimesema hands sio lips!!
Unless ni zile lips zengine...hio inakubalika.
.
2. When crying DO NOT ask her why she is crying, just hold her tight - na sio kumshika kama unamnyonga hadi anashindwa kupumua. Hizo nguvu peleka shambani!!!
.
3. Let her stay with your phone for 1day just to build trust- sio kuenda na phone hadi bafuni.. unaficha nini?? ama phone yako pia inaoga ??
.
4. Hold her waist from behind unaware - sasa kama uko na mpare utajua mwenyewe maana hawajuagi kudifferentiate waist na mgongo... shida yako hiyo!!
.
5. DO NOT be mean with cash! unless ni
wale madem wanashindanga wakikuomba
pesa saa yote kama wa.........
.
6. Never be too close to her friends for
whatever reason *NEVER - si una marafiki zako?? baaas...wake achana nao kabisaa... Hio ni hatari .. mwishowe utawapenda wote
.
7. Cover her with your jacket when cold- hata kama kuna baridi hadi unatetemeka hadi
makalio yanaota dimples at the same time, mpe jacket lako!! Mwanaume ni kuvumilia.
.
8. STOP sagging, you're no longer a teen!
She might not tell you but it throws her off - unaonyesha watu makalio yako au liboxer lako lichafu na lililotoboka so what?? Pandisha suruali mpumbavu wewe!!!
.
9. She will feel great if her picture is your phone or computers wallpaper - this xapplies to those with Smart Phones... kama unatumia nokia 3310 utamueka akiwa Ringtone!!!!
.
10. Take her out once in a while- sio kukaa tu nyumbani kama umepigiliwa misumari sawa mzee??
.
11. Control your female friends - hii tabia ya kuitana baby, sijui bestie, mother na son na your female friends ni upuuzi. Hata kama alikuweka Friendzone mzee dont stoop that low hadi unabandikwa majina Ya kifagio.
.
12. Finally.. try learning how to dance with her - sio mnaenda club unaanza kurukaruka kama POPCON Learn new styles.....
Wengine hatuelewi
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
TIPS ZA KUFANYA MSICHANA AKUPENDE!!
.
1. Kiss her hands, forehead and nose
regularly - nimesema hands sio lips!!
Unless ni zile lips zengine...hio inakubalika.
.
2. When crying DO NOT ask her why she is crying, just hold her tight - na sio kumshika kama unamnyonga hadi anashindwa kupumua. Hizo nguvu peleka shambani!!!
.
3. Let her stay with your phone for 1day just to build trust- sio kuenda na phone hadi bafuni.. unaficha nini?? ama phone yako pia inaoga ??
.
4. Hold her waist from behind unaware - sasa kama uko na mpare utajua mwenyewe maana hawajuagi kudifferentiate waist na mgongo... shida yako hiyo!!
.
5. DO NOT be mean with cash! unless ni
wale madem wanashindanga wakikuomba
pesa saa yote kama wa.........
.
6. Never be too close to her friends for
whatever reason *NEVER - si una marafiki zako?? baaas...wake achana nao kabisaa... Hio ni hatari .. mwishowe utawapenda wote
.
7. Cover her with your jacket when cold- hata kama kuna baridi hadi unatetemeka hadi
makalio yanaota dimples at the same time, mpe jacket lako!! Mwanaume ni kuvumilia.
.
8. STOP sagging, you're no longer a teen!
She might not tell you but it throws her off - unaonyesha watu makalio yako au liboxer lako lichafu na lililotoboka so what?? Pandisha suruali mpumbavu wewe!!!
.
9. She will feel great if her picture is your phone or computers wallpaper - this xapplies to those with Smart Phones... kama unatumia nokia 3310 utamueka akiwa Ringtone!!!!
.
10. Take her out once in a while- sio kukaa tu nyumbani kama umepigiliwa misumari sawa mzee??
.
11. Control your female friends - hii tabia ya kuitana baby, sijui bestie, mother na son na your female friends ni upuuzi. Hata kama alikuweka Friendzone mzee dont stoop that low hadi unabandikwa majina Ya kifagio.
.
12. Finally.. try learning how to dance with her - sio mnaenda club unaanza kurukaruka kama POPCON Learn new styles.....
pesa,pesa,pesa,
 

Royal Son

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
558
1,000
huyu jamaa atakuwa ni wa Tanga watu wanatunza pesa ziwapende wewe unatunza mapenzi yaku malize na Ngoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom