Timothy

Timothy Kyando

New Member
May 23, 2014
2
0
Natafuta Girlfriend,
Awe Na Umri Kat Ya Miaka 19 Had 25,
Awe Ni Muuguzi Au Mwalimu Au Mwanafunzi Wa Chuo Wa Fani Hizo,
 

Timothy Kyando

New Member
May 23, 2014
2
0
Natafuta Girlfriend,
Awe Na Umri Kat Ya Miaka 19 Had 25,
Awe Mwalimu Au Muuguzi Au Mwanafunzi Wa Fani Hizo,
Mawasiliano 0655113913,
Timothykyando@gmail.com
 

Mount Kibo

JF-Expert Member
Apr 7, 2013
1,922
1,250
Sawa tumekusikia unatafuta hili ni tangazo tu ..asa nenda katafute basi au sisi uku tukusaidieje.Nafananisha na anayesema anataka kununua gari..ntakachokwambia ni wazo zuri nunua!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom