Tiles Grade 1, Zinapatikana Depot Mpya Tegeta Salasala

Tiles Grade 1, Zinapatikana Depot Mpya Tegeta Salasala

Marketer

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Posts
261
Reaction score
55
Hello!

Tiles Grade 1 Zenye Ubora wa Hali ya Juu, toka China Zinapatikana Tegeta Salasala kwenye Depot Mpya.

Ni tofauti na hizi za Wachina zilizopo sokoni.

1.Nene zaidi

2.Nzito zaidi

3.Zinang'aa zaidi

4.Hazipauki wala Kuchunika.

Bei ni nafuu zaidi!

30*30 zinakaa 20Pcs kwenye Box bei ni 15,000

40*40 zinakaa 12Pcs kwenye Box bei ni 17,000

60*60 zinakaa 4 Pcs kwenye Box bei ni 28,000

Maua yapo aina nyingi sanaaaaa!

Mawasiliano

0656769622

Karibuni sana.
 
Mi nikishaona product ya kichina tuu huwa napata wasiwasi sana.
Can somebody explain to me something different please?
 
:nono:...

Watu tusiwe tunakariri! China kubwaaa na ina viwand vingi sanaaa. Mtu akienda China ananunu mzigo kiwanda na grade ya pesa yake. Sasa kama mtu anajua wachina wameshika soko ila yeye kajitofautisha na ubora?

Mbona nguo za mariedo na kko zote za china ila ubora tofauti? Na hata laptop ma tv kibao yana kuwa exported China kwenda USA na Uk!

China kuna vitu bora na feki kutegemena na pesa yako wewe muendaji!

Tiles ni tofauti ndio, ukienda utaelwa tofauti yao ni nini?
 
Mi nikishaona product ya kichina tuu huwa napata wasiwasi sana.
Can somebody explain to me something different please?

Unaweza kuwa na point ila tusemage ukweli wabongo wengi uwezo wetu wa Mchina! Mara ya kwanza walileta za Uturuki mbona ziliwakata faida. Watu hawafiki bei inakuwa kusifia nzuri nzuri.

Kama uwezo unaruhusu Spanish, Indian hata European tiles ni nzuri sanaa ila ishu inakuja bei yake sasa. Na ukizioneshwa zote pamoja wala hazina tofauti kubwaa ya kuidhisha hiyo tofauti ya bei.
 
Unaweza kuwa na point ila tusemage ukweli wabongo wengi uwezo wetu wa Mchina! Mara ya kwanza walileta za Uturuki mbona ziliwakata faida. Watu hawafiki bei inakuwa kusifia nzuri nzuri.

Kama uwezo unaruhusu Spanish, Indian hata European tiles ni nzuri sanaa ila ishu inakuja bei yake sasa. Na ukizioneshwa zote pamoja wala hazina tofauti kubwaa ya kuidhisha hiyo tofauti ya bei.
mkuu uliadimika! kulikoni? nikajua umeitelekeza thread yako.
 
mkuu uliadimika! kulikoni? nikajua umeitelekeza thread yako.

Hapana sikutelekeza ila mambo ya Mkonga wa internent wa taifa kukatika ndo yalinikwamisha. Sasa Mashallah leo wameudisha ndo nakutana na hoja zenu nzito!

Raisi wa China jamani yupo nchini Mtuungishe jamani, ili raisi akija kutembelea mauzo yawe yanasoma.
 
Hivi chumba cha futi 12 x12 zinaweza ingia ngapi zile za 30x30 ili tujiandae na mambo ya budget?
 
Mkuu hebu piga picha sample mbili tatu utuwekee hapa. Seeing is believing atii.
 
Back
Top Bottom