Tigo yasikia Kilio cha Wateja wao.

Tigo yasikia Kilio cha Wateja wao.

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,246
Reaction score
15,007
Wadau huduma ya T.Z.S 1,500 Na Kupata 15GB imerudi kama kawaida huduma hii inatumika kuanzia saa 5 Usiku hadi saa 11 Alfajiri ni bila kikomo cha speed enjoy Guys.
 
Mh asante kwa info

Japo sijawah tumia tGo
 
Wadau huduma ya T.Z.S 1,500 Na Kupata 15GB imerudi kama kawaida huduma hii inatumika kuanzia saa 5 Usiku hadi saa 11 Alfajiri ni bila kikomo cha speed enjoy Guys.

Speed huwa wanabana hao wezi kwanza bora airtel 600 gb 10 speed bila kikomo
 
Vizuri kama wamerudisha manake nilikuwa nimehamia Halotel ila Hawa jamaa mtandao upo vizuri Zaidi ya wote
 
Mbona nkiangalia kwnye menu yao naona bado kwa hiyo 1,500/= unapata 5GB?
 
halotel wangefanya hivyo nao. niko hapa natumia mtandao wao, ni bom tu, niliondoka voda sasa nahisi nitarudi tena voda kwasababu wako polepole sana.nimenunua kifurushi cha wiki lakini hawanifurahishi kabisa.
 
Kwani wewe mlinzi hadi usubiri vya usiku kiasi hicho? na taratibu za lindo, utamkwepaje adui ikiwa umewasha simu yako unadeal na mitandao?
 
Kwangu hapa network ni mbovu na line yao ipo chini ya uvungu wa kitanda
 
Yaan 5gb uitumie kuanzia saa tano had kum n mj? Usingiz wa kutosha ni moja kati ya mambo matatu ya kumfanya mtu aishi maisha marefu. Japo aiku hizi tunaita mafupi.
 
Back
Top Bottom