TIGO sasa mnakera! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIGO sasa mnakera!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TUJITEGEMEE, Dec 13, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,153
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na usumbufu mwingi wa mtandao huu wa Tigo toka wiki iliyopita, unampigia mtu simu kupitia mtandao huu unawekewa muziki tu na kuambiwa mtu huyo unayempigia hapatikani wakati simu yake iko hewani, unawapigia "customer services" bado unawekewa muziki tu na kuambiwa haipatikani. Hali hii imetokea kwa watumiaji wengi wa mtandao huu kuanzia wiki iliyopita.

    Kibaya zaidi sijasikia kuomba msamaha kutoka kwa wakuu wa mtandao huu wa TIGO kuhusu usumbufu tunaopata watumiaji.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani tahadhari na hatari! Kwa sasa tigo kumekua tishio, wizi umekithiri na ma-wakala wa tigo-pesa baadhi wameanza kusitisha huduma. Kuna mchezo unafanywa wanachokifanya wanawatuma kwenda kutoa hela kwa wakala akifika anatoa kiwango kama laki moja,anapewa kisha anasaini akisha maliza kuchukua anaanzisha lawama kama vile alitoa mara mbili,ukimdai msg ya pili anadai nimeifuta. Kisha anaondoka kwa hasira anaenda moja kwa moja hadi kwao anataja namba ya yule wakala kisha wahamisha hela kwa wakala husika. Wakala ukiuliza anajibiwa mkato, akienda ofisi kwao anambiwa kitengo hicho mhusika hayupo, mara katoka ilimladi kukudhoofisha. Wamekua wakifanya hiyo kwa kushilikiana na baadhi ya watu. Kaa chonjo wewe wakala ambaye hujapatwa na msala huu, kwa anaebisha kuhusu wizi huu nipo tayali kutoa ushaidi wa nyalaka zilizotumika.
     
  3. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    Hapo penye red, Kama vile umechanganya?
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tulizoea wizi wa bunduki na wezi wanaume (Wakiwezeshwa wanaweza),
    hali imebadilika mwizi mkubwa anaitwa fisadi, hakimu wake ni mtukufu sana Raisi, hukumu yake huwa ni urudishe kile ulichoiba, mwizi wa kati huitwa Mjasiria mali yeye anapoiba na akakamatwa huukumiwa na wateuliwa wa mtukufu, hukumu huwa ni kuwapa pasu waheshimiwa sana hao.

    Mwizi mdogo huwa ndo hawa hujitahidi kuiga mbinu za wakubwa zao, lakini sehemu ya fungu huwakilisha kwa wajuu wao.

    Kweli Kukusanya usipotawanya, na kuvuna usipopanda = bongo life
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu jaziba mkuu nili maanisha Tigo-pesa
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hivi mmoja wa boss tigo ametoa kauli ya matumaini kwamba anafatilia,ikipita siku mbili tangu leo inabidi kufata taratibu za kisheria maana kwetu wamehamisha pesa za kutosha,
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanajamf leo hii nimepanda zangu mlimani city nikarudisha lain ya Tigo bahada ya ufumlifu wa kutosha nimeachana na kuachana mitandao ya maji taka je wewe
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,903
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    imekaa vizuri mkuu.
     
  9. n

    noma Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwanini umeachana na TIGO? umehamia wapi?
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kiswahili chako kigumu, haya kweheri.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    umetumwa wewe! inamaana hata mzigo usipotoka utakuja kuanzisha sred
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    ulivyojiunga mbona hukutuambia?

    Ila hongera kwa kupiga hatua
     
  13. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono 100%. Hawa jamaa wezi Watupu . Wanatuibia wateja bila aibu naungana nawe kuanzia January baada ya kumalizia balance yangu nautema rasmi mtandao wa wezi
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,434
    Likes Received: 16,844
    Trophy Points: 280
    Sasa hii inahusu nini jukwaa la siasa?
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Tigo ipi kwanza anaongelea?embu tutolee kiwingu hapa!hawa watoto bana!
     
  16. j

    janejean Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli maisha ni magumu. Nimesoma blog moja, kuna mama amekunywa sumu kutokana na ugumu wa maisha.
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,272
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    duuh..hii sasa noma...kila kona wizi...lah!!
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu tumekwisha kama makampuni makubwa yanatuibia wanyonge kirahisi hivi,basi kazi ipo
     
  19. M

    Mwadada Senior Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu umeenda mbali du!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Du ndo wazamini wa JF
     
Loading...