Tigo nimewakosea nini?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Siwezi kutazama salio, siwezi kupiga simu, hata huduma kwa wateja.
Siwezi kupekua kurasa za internet.
Yaani tigo na masaburi lao moja, hovyooooooooo.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,548
Likes
1,347
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,548 1,347 280
Nilikuwa nahanagaika na simu muda mrefu, nikawa najiuliza ni mimi tu au wote?

Asante kwa kunipa jibu.

Sasa hivi utasikia imenunuliwa na kubadilishwa jina mara sijui safari hii itaitwaje, Yote hayo kukwepa kulipa kodi!!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
leo tigo wamechemsha mimi hapa inanionyesha (limited service) shida tupu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
leo tigo wamechemsha mimi hapa inanionyesha (limited service) shida tupu
yaani mawasiliano bora kwa Mtanzania ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano.
Tigo kimeo, voda kimeo, eya tel kimeo, ngoja tujaribishe sasatel
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Hamia airtel wewe ndugu jamaa na marafiki wote
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
yaani mawasiliano bora kwa Mtanzania ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano.
Tigo kimeo, voda kimeo, eya tel kimeo, ngoja tujaribishe sasatel
hapa nazidi kuchanganyikiwa maana hata tigopesa m-pesa nako kimeo kitupu hivii hii hali inakuwaje .....??? wahusika hawajishughulishi hata kuwaarifu wateja au kuomba samahani hawajui ni kiasi gani wamesababisha usumbufu
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Tigo mtandao wa wanafunzi....ukihama wewe (Bujibuji) wanaingia student 10......
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
kweli tigo ni masaburini tuhame huko kuna laana.
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,198
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,198 280
Nilidhani niko peke yangu..
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,252
Likes
1,568
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,252 1,568 280
yaani mawasiliano bora kwa Mtanzania ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano.
Tigo kimeo, voda kimeo, eya tel kimeo, ngoja tujaribishe sasatel
Hiyo ukifika kibaha tu wakati unaenda kwa yule mwalimu mkuu wa shule ya msingi hupati network
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Angalia utetezi wao....

We're making changes to our network to provide you better service! Please bear with us as we upgrade our systems.
 
M

mzighani

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
33
Age
58
M

mzighani

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
110 0 33
Nashukuru mkuu kwani nilifikiri kuwa ni simu yangu, kidogo nikanunue simu nyingine
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
508 0 33
Nami nimesumbuka sana leo nimejaribu kufanya hv!. Hebu nenda kwenye SENDER ID then select NO, kisha nenda kwenye CALL BARING then CANCELL ALL kwa password 0000, ikikuletea "barring cleared" rudi kule kwenye SENDER ID then rudisha SET BY NETWORK au YES. Kisha angalia salio au piga sim
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Hata mimi imenisumbua sana asubuhi nikafikiri labda problem ni cm, kumbe tulikuwa wengi, nilienda mbinga tigo inapatikana kwa shida sema nilikuwa na line ya Vodacom at least iliniserve otherwise nilikuwa blind.
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
508 0 33
Hata mimi imenisumbua sana asubuhi nikafikiri labda problem ni cm, kumbe tulikuwa wengi, nilienda mbinga tigo inapatikana kwa shida sema nilikuwa na line ya Vodacom at least iliniserve otherwise nilikuwa blind.
polee!
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731