Tigo ndio nini mmetuletea??

kabatimpya

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
231
250
Salam senu kwa mpigo eti.
Ngoja niende kwenye hoja.
Hivi nyie tigo mmekuaje kutubalidikia hivi na ka-msemo kenu ka saizi yako??
Tulizoea unajiunga unapata bando la intanet,dakika na sms lukuki:
Mmekuja na huyu ndugu yenu anaeitwa saizi yako kaja kavuruga utaratibu woote.
Mimi binafsi NIMEWAHAMA.KWAHERINI
 

Mlachake

JF-Expert Member
Oct 13, 2009
4,168
2,000
Aisee kwasasa makampuni ya simu ni vululu vululu kwa gharama sijui nini kimetokea
 

CORAL

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
2,702
2,000
Size yako acha ibaki tu. Napewa GB 4 kwa 2000 tena wiki nzima, 4000 dk 120 mitandao yote+1GB+unlimited sms vyote hivyo hadi siku zitakapoisha! Dk 60 mitandao yt kwa 500 wiki nzima, nk nying tu acha zile social pack. Size yako kwangu ibaki tu
Hayajakukuta ndio maana
 

kabatimpya

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
231
250
Size yako acha ibaki tu. Napewa GB 4 kwa 2000 tena wiki nzima, 4000 dk 120 mitandao yote+1GB+unlimited sms vyote hivyo hadi siku zitakapoisha! Dk 60 mitandao yt kwa 500 wiki nzima, nk nying tu acha zile social pack. Size yako kwangu ibaki tu
Hongera yako mkuu ila mie nimewachoka
 

fizo talent

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
1,688
2,000
Mimi napata hivi si haba
FB_IMG_1563931470183.jpeg
 

Swet-R

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
3,685
2,000
Nenda airtel. Internet ya siku 3 ni 2GB kwa 1000 na dakika 120.
5000 dakika 250 ya kuongea mitandao yote wiki nzima
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom