Tigo Internet Service! Pathetic


Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Wanajamii naomba kuwasilisha changamoto inayonikabili kama mteja wa internet wa kampuni ya Tigo (Blackberry internet service). Ni zaidi wiki moja sasa huduma yao imekuwa si ya kuridhisha kabisa kwa maana ya kutopatikana kwa uhakika au na mara nyingine kutokuwepo kabisa.

Nilidhani ni issue ya muda tu na kwamba itakuwa solved soon....kwa kweli ni zaidi ya wiki sasa and no word from Tigo zaidi ya kuangaika kwa masaa kwatafuta customer service ambao ukifanikiwa kuwapata huishia kukiri kuwa wana tatizo ktk mtandao na mafundi wanajitahidi kuerekebisha kasoro hiyo. Shida yangu ni kwa nini Tigo wasitume hata sms kusema kuwa kuna shida fulani? Hivi ni kweli zaidi ya wiki hupata huduma bora wakati umelipia huduma na hakuna maelezo yeyote kutoka kwa wahusika? Kwa jinsi nilivyokwa kimawasilianao nadhani itanibidi kuhamia mtandao mwingine hata ikiwa ni kwa muda mpaka hapo mtando wa Tigo utakapo kuwa sawa.

Naomba ushauri ni mtandao upi unalipa zaidi kwa Blackberry internet service (kwa maana ya reliability) kati ya voda na airtel?
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,438
Likes
414
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,438 414 180
this is Tanzania man.....ungekuwa ndo unaingia leo bongo ningekwambia: welcome to tz papi!!
kuhusu swala lako mzee nakushauri "jaribu" voda...nilishawahi kutumia kipindi flani hivi ilikuwa poa tu!!
 
S

suleymoney

Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
21
Likes
0
Points
0
S

suleymoney

Member
Joined Mar 13, 2012
21 0 0
Man i think yo fon ndio inamatatizo au sehem ulipo hakuna net yakuridhisha.. Coz me nipo dar rut zang ni mwenge posta daily n natumia bbm with tigo n its okey haina tatizo lolote...
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
now tanzania tuna transform toka ujamaa kwenda ubeberu(capitalist) still watu munalalamika unafkiri nani anakusaidia. Nyie wenyewe ndo munawafanya watoe huduma mbovu kwasababu bado munawanunuza

Ingekua ni ulaya sio serikali ingeipigia kelele tigo bali wateja wangehama within week kampuni ingekosa wateja wa kutosha na ingeimarisha huduma.

Nawashauri mnaopost kulalamikia mitandao humu haitawasaidi kama eneo lako tigo mbovu hamia voda,zantel au airtel mkifanya hivyo wengi tigo wataona kabisa eneo flan hatuna wateja wenyewe automatic watajirekebisha. Lakini kama unaendelea kuwaungisha huku unalalamika haitosaidia watamake profit huku wewe unalalamika tu.

This is capitalist world bro
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749