Tigo bado inasumbua!... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo bado inasumbua!...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Jan 30, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ili kuwa ni vigumu kupata mtandao kwa waishio maeneo ya Bondeni na makazi yenye msongamano. Sasa ni mtandao ulio rahisi kwa usalama wa fedha zako, uboreshaji wa maisha na mipango mingine ya kifamilia, naweza kuongea nikiwa popote .
     
  2. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 299
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mhhh, una hatari weye dugu yangu!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hii kesi!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...