RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,088
- 137,958
Nunua kitochi, hio line yako hamishia huko, kwenye smartphone weka line ya Halotel.NATAKA KUFANYA KITU KAMA HK KITAMBO SANA LAKINI SIMU YANGU LINE MOJA TATIZO.
Nunua kitochi, hio line yako hamishia huko, kwenye smartphone weka line ya Halotel.NATAKA KUFANYA KITU KAMA HK KITAMBO SANA LAKINI SIMU YANGU LINE MOJA TATIZO.
Wanatangaza Bongo muvi au maigizo gani sijui,yanakeraMi wananiudhi unakuta umetulia unapigiwa simu kwa namba ya kawaida unajua ya hela kumbe wanatangaza sijui ujiunge usikilize hadithi na madudu mengine
Ptigo wamekuwaje sjui huduma mbovu ukiwapigia call centre ahadi zisizona utekelezaji oo tumepeleka idara husika idara husika sjui ndo ipi iyo isiyorudisha majibu nimetuma hela voda. voda wameizuia tigo hawataki nirudishia wiki sasa kila unaempigia idara husika yaelekea ni michezo yao kudhulumu hela za watu
Nunua kitochi, hio line yako hamishia huko, kwenye smartphone weka line ya Halotel.
Ila speed yao ndo inazingua naona nnayo line ya chuo speed ndogo sanaView attachment 434416 Hiyo juu ni package ya siku, chini ni ya wiki na ya mwisho ni mwezi.View attachment 434416 View attachment 434416 View attachment 434417View attachment 434418
Wako vizuri mkuu Asprin, hasa ukipata line ya mwanachuo inakuwa na low cost.
Si waniambie kwa kiswahili. hicho kikwao mi nakijua? wananiongelesha kizungu wamenisomesha wao?
Kusema ukweli Tigo inaboa sana, sasa ndio usafiri kwenda nje ya Mji ukifika Km 15 toka Mjini simu haina network. Kwa ufupi tigo ni kwa matumiz ya Mjini tu.
Sijaongea kwa hasira bhana.... JF hasira umletee nani? Mijitu yenyewe imepinda..... ikigeuka kushoto inapunguziwa mshahara, ikigeukia kulia orodha ya wadaiwa sugu imetoka, nyuma kodi zimebana yaani sitelesi mtindo mnyoofu.Duh... Punguza hasira. Mpk nimehisi hasira zako
Sijaongea kwa hasira bhana.... JF hasira umletee nani? Mijitu yenyewe imepinda..... ikigeuka kushoto inapunguziwa mshahara, ikigeukia kulia orodha ya wadaiwa sugu imetoka, nyuma kodi zimebana yaani sitelesi mtindo mnyoofu.Duh... Punguza hasira. Mpk nimehisi hasira zako
tigo wamekuwaje sjui huduma mbovu ukiwapigia call centre ahadi zisizona utekelezaji oo tumepeleka idara husika idara husika sjui ndo ipi iyo isiyorudisha majibu nimetuma hela voda. voda wameizuia tigo hawataki nirudishia wiki sasa kila unaempigia idara husika yaelekea ni michezo yao kudhulumu hela za watu
Pole sana mkuuLeo nimepokea ujumbe huu kutoka Tigo. Wameniunganisha kwenye kucheza magemu na wanataka niwe nawalipa TZS.200 per day. Sijaomba waniunganishe na wala mimi sio mpenzi wa games.
Nimejaribu kutuma neno ONDOA kwenye 15302 ujumbe hauendi.
Jamani Tigo tunajua kuwa mmefulia kinoma na mnapunguza wafanyakazi wenu ili kubana matumizi. Tafuteni njia halali za kuongeza mapato yenu badala ya kuwa mnatusukumia shida tusizozitaka.
Sasa mmenipa ratiba nyingine ambayo sikuipanga, ya kutembelea ofisi zenu.
Hii ni gharama kuna nauli na gharama ya muda.
Tafadhali tuacheni tumechoka na wizi wa Taifa Hili, tuna majeraha ya kutapeluwa pesa tulizochanga Kagera na nyie tena mnatuongezea mengine
TUWACHENI TUPUMUWE
Shida iko kwa TCRA sheria zimejipindapindaWapeleke mahakamani...
Gwase na nguruwe ni wamojaMimi nishahamia Halotel. Line za mitandao mingine ni kupokea simu,sms na kutuma hela.
Line ya mwana chuo iko vzr sana, vifurushi vyake ni bei nafuu sana. Barikiwa unapo tumia.Amin amin nakuambia...
Leo ntakuwa mwanafunzi mwenye line ya halotel...
Nakushukuru sana kwa kunifumbua macho kiongozi wangu
Sio tigo mitandao yote ni wahuni tu Leo nimweka 2000 kwenye airtel nakajiunga na kifurushi cha siku cha ajabu napiga cm baada ya nusu SAA naambiwa salio lako halitoshi na nilivyopiga Huduma Kwa Wateja cm hawapokei. Huu ni msibaLeo nimepokea ujumbe huu kutoka Tigo. Wameniunganisha kwenye kucheza magemu na wanataka niwe nawalipa TZS.200 per day. Sijaomba waniunganishe na wala mimi sio mpenzi wa games.
Nimejaribu kutuma neno ONDOA kwenye 15302 ujumbe hauendi.
Jamani Tigo tunajua kuwa mmefulia kinoma na mnapunguza wafanyakazi wenu ili kubana matumizi. Tafuteni njia halali za kuongeza mapato yenu badala ya kuwa mnatusukumia shida tusizozitaka.
Sasa mmenipa ratiba nyingine ambayo sikuipanga, ya kutembelea ofisi zenu.
Hii ni gharama kuna nauli na gharama ya muda.
Tafadhali tuacheni tumechoka na wizi wa Taifa Hili, tuna majeraha ya kutapeluwa pesa tulizochanga Kagera na nyie tena mnatuongezea mengine
TUWACHENI TUPUMUWE