Tigo acheni uhuni wa darasa la pili B

Tigo acheni uhuni wa darasa la pili B

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,642
Reaction score
167,534
Leo nimepokea ujumbe huu kutoka Tigo. Wameniunganisha kwenye kucheza magemu na wanataka niwe nawalipa TZS.200 per day. Sijaomba waniunganishe na wala mimi sio mpenzi wa games.
You have successfully subscribed to Daily VIP Club plan. You will be charged 200Tsh every day under this plan. Visit: games.tigo.co.tz for more games. Text ONDOA to 15302 to opt out from the service.
Nimejaribu kutuma neno ONDOA kwenye 15302 ujumbe hauendi.
Jamani Tigo tunajua kuwa mmefulia kinoma na mnapunguza wafanyakazi wenu ili kubana matumizi. Tafuteni njia halali za kuongeza mapato yenu badala ya kuwa mnatusukumia shida tusizozitaka.
Sasa mmenipa ratiba nyingine ambayo sikuipanga, ya kutembelea ofisi zenu.
Hii ni gharama kuna nauli na gharama ya muda.
Tafadhali tuacheni tumechoka na wizi wa Taifa Hili, tuna majeraha ya kutapeluwa pesa tulizochanga Kagera na nyie tena mnatuongezea mengine
TUWACHENI TUPUMUWE
 
Tigo wamekuwa wahuni sana sanasana kwenye upande wa vifurushi vya Internet "bundles" yani kila siku natumia 500 MBs !!
 
Hao voda ndo kiboko yao juzi speed ikiwa E ndan ya robo saa wakanila mb500 bila hata kutumia
 
Leo nimepokea ujumbe huu kutoka Tigo. Wameniunganisha kwenye kucheza magemu na wanataka niwe nawalipa TZS.200 per day. Sijaomba waniunganishe na wala mimi sio mpenzi wa games.

Nimejaribu kutuma neno ONDOA kwenye 15302 ujumbe hauendi.
Jamani Tigo tunajua kuwa mmefulia kinoma na mnapunguza wafanyakazi wenu ili kubana matumizi. Tafuteni njia halali za kuongeza mapato yenu badala ya kuwa mnatusukumia shida tusizozitaka.
Sasa mmenipa ratiba nyingine ambayo sikuipanga, ya kutembelea ofisi zenu.
Hii ni gharama kuna nauli na gharama ya muda.
Tafadhali tuacheni tumechoka na wizi wa Taifa Hili, tuna majeraha ya kutapeluwa pesa tulizochanga Kagera na nyie tena mnatuongezea mengine
TUWACHENI TUPUMUWE

acha kulia lia hovyo, wamepata nafasi yakupiga mpunga wanaitumia ipasavyo kwa sababu wengi wetu tu mabwege, hatujitambui
 
Kusema ukweli Tigo inaboa sana, sasa ndio usafiri kwenda nje ya Mji ukifika Km 15 toka Mjini simu haina network. Kwa ufupi tigo ni kwa matumiz ya Mjini tu.
 
acha kulia lia hovyo, wamepata nafasi yakupiga mpunga wanaitumia ipasavyo kwa sababu wengi wetu tu mabwege, hatujitambui
Una akili kweli ww ujinga gani huo ndio matatizo ya kuishi kwa shemeji yako kila kitu bure huoni ugum hapa mjini pyuuu
 
Hovyo sana hawa tigo najiunga muda wa maongezi wa Shs. 2,000 dk. 40 bila kikomo huweka shs. 5000 zinabaki 3000 kila nikiongea wanazikata hadi muda wa maongezi ukiisha na ile 3000 imeishai au zinabaki 1800 ukijiunga tena ni hivyo hivyo kwa hasira sitaki kujiunga na vouchers zao sizitumii, ukikaa wiki bila kutumia mtandao wao ukijiunga wanapunguza makato angalau unaweza kuwa 2500. Mimi hata siwaelewi kabisa yaani ni wezi kweli
 
Mkuu hebu nipe taarifa... hao majamaa yakom vizuri??? Nshahama mitandao mpk nimekoma sasa.
Mpaka sasa naona wako poa. Ila kama kawaida wakituzoea watakengeuka. Natumia kifurushi cha wiki tzs 9999 napata dk 200 halotel/dk 150 mitandao mingine/sms 1000/1.5gb.
 
Mpaka sasa naona wako poa. Ila kama kawaida wakituzoea watakengeuka. Natumia kifurushi cha wiki tzs 9999 napata dk 200 halotel/dk 150 mitandao mingine/sms 1000/1.5gb.
Asante mkuu...

Nikienda lunch ntakuwa namiliki line yangu ya Halotel kabla sijafinyanga tonge la dona.
 
Back
Top Bottom