Tido Muhando atangaza kustaafu Azam Media

Tido Muhando atangaza kustaafu Azam Media

Mkurugenzi Mkuu wa Azam Media Bw.Tido ametangaza kustaafu utumishi wa Media.Tumtakie kila la kheri nguli huyu.

Tido asante kwa huduma yako ktk tasnia ya habari tanzania. niliandika hapa tarehe 28 November kwamba tido atatangaza kustaafu mwezi wa 12, leo imetimia. [emoji1484][emoji1484][emoji1484]
swahiba wangu mwabulambo ameyatimba safari hii.

naona 2023 inaisha vibaya kwa baadhi ya wadau wa sector ya media

leo nikiwa viunga vya azamtv tabata nilipishana na bibie sophia mgaza, uso wake ulikuwa umejaa unyonge sana mpaka nikamuonea huruma.

ifahamike tu kwa sasa azam media ipo chini ya uongozi wa kijana machachari patrick kahemele baada ya mzee tido mhando kujiandaa kustaafu mwishoni mwa mwaka huu.

kwa maana hiyo sidhani kama patrick ataacha hili lipite hivihivi bila kuwawajibisha wanaotuhumiwa. mda ni rafiki mzuri, tusubiri kuona kile kitakachojiri.
 
Nitamkumbuka sana huyu mzee wakati yuko TBC kwenye uchaguzi wa 2010 kulikuwa na kipindi kinaitwa HARAKATI MAJIMBONI wanaitwa wagombea wa Ubunge vyama vyote kumwaga sera mbele ya wananchi wa Jimbo husika huku wengine tunasikiliza redioni. (Nilikuwa darasa la 5 nakumbuka wanafunzi wa SAUT-Mwanza walimbana maswali mgombea wa CCM Jimbo la Nyamagana)
Nasikia hiki kipindi ndio kilimuondoa mzee pale TBC.
 
Kwa production ile mbovu ya mpira wa juzi kati ya simba na kagera ni bora apumzike tu awaachie damu changa sasa!
 
Jpm alimtesa sanaa huyu jamaa ila Mungu yupo.
Sio JPM , Ni Maropes (old) kipindi akiwa sec gen. Mhando aliwapa chadema airtime tbc wakati Maropes alidhani TBC Ni chombo Cha CCM hivyo wapinzani hawaruhusiwi kukitumia.
Mhando alifurushwa hata kabla jpm hajaingia madarakani.
Ndio tbc ikarudi kwenye hadhi yake ya kuwa tiivii isiyo na mvuto Utadhani TTCL.
MIMI NATUMIA DSTV SIDHANI KAMA TBC IPO KWENYE KISIMBUSI CHA DSTV.
 
Nguli my foot!

Umetusaidia nini unguli wa Tido Mhando ?

Huyu nae alienda BBC ?

Akarudi kama alivyoondoka.... I guess ukishaanzia kazi third world huwezi badilika....
Dah!
Una ugomvi binafisi na Tido ama na sector ya habari? Pengine huenda hukuendana na mapinduzi aliyoyafanya lkn kwangu jamaa ameitendea haki idara hii.
 
Sio JPM , Ni Maropes (old) kipindi akiwa sec gen. Mhando aliwapa chadema airtime tbc wakati Maropes alidhani TBC Ni chombo Cha CCM hivyo wapinzani hawaruhusiwi kukitumia.
Mhando alifurushwa hata kabla jpm hajaingia madarakani.
Ndio tbc ikarudi kwenye hadhi yake ya kuwa tiivii isiyo na mvuto Utadhani TTCL.
MIMI NATUMIA DSTV SIDHANI KAMA TBC IPO KWENYE KISIMBUSI CHA DSTV.
Channel 290 sio Kwamba kuitizama ndio uzalendo wenyewe [emoji2539]
 
Nitamkumbuka sana huyu mzee wakati yuko TBC kwenye uchaguzi wa 2010 kulikuwa na kipindi kinaitwa HARAKATI MAJIMBONI wanaitwa wagombea wa Ubunge vyama vyote kumwaga sera mbele ya wananchi wa Jimbo husika huku wengine tunasikiliza redioni. (Nilikuwa darasa la 5 nakumbuka wanafunzi wa SAUT-Mwanza walimbana maswali mgombea wa CCM Jimbo la Nyamagana)
Nasikia hiki kipindi ndio kilimuondoa mzee pale TBC.
MCHAKATO MAJIMBONI
 
Back
Top Bottom