Tibaigana: Nchi inahitaji Rais dikteta

Tibaigana: Nchi inahitaji Rais dikteta

Katiba inamruhusu Rais kuondoa au kuweka likizo yoyote. Hayo yote umeyataja hapo juu ni cost za changes in Tanzania ambazo lazima tuzipate kwanz ili kuoata Tanzania mpya. Otherwise Magufuli yupo right kabisa. Ipo siku tutaona umuhimu wa haya anayoyafanya.

Hawa wachache ndio walio tuweka ktk wakati mgumu hivyo yatupaswa tuwa kemee saaana hawa
 
Mimi ninaishi na watumishi wa umma wala hawana hofu muongo Wewe tena wanashangilia wanasema sasa kodi za wafanyabiashara zitakusanywa na makato ya kodi za wafanyakazi yatapungua na watalipwa haki zao zoooote. Haya sasa Wewe hapo unalo? Huyooo aibu aibu aibu zako

Hata bei za bia, soda, sukari, etc zitapungua
 
ImageUploadedByJamiiForums1448788752.751227.jpg

Ksma mambo ndo haya awe tu hata zaidi ua hapa. Tatizo tunakuwa wanafiki lazima tujifunzw kuwa mabadiliko lazima yaje na changamoto zake na hapa bado tu....
 
Huyu jamaa sikumpatia kura yangu, lakini hata hivyo panapo majaaliwa 2020 kama ataendelea na kasi hii miongoni mwa kura atakazojitwalia ni pamoja Na yangu. Haya ndo mabadiliko yenyewe ya kiutendaji yanayotakiwa ktk nchi hasa kwa wakati huu nchi ilipofikia..
 
Upuuzi wako hauna mithili!

Yaonekana hujui maana ya udikteta!

Pole sana ajue asijue kikubwa tunamuunga mkono MAGUFULI , wewe tumikia kwa huyo fisadi wako najua mmeanza kutulia hahaha mlijiona wajuaji
 
Kaka hatukatai kuwa anafanya ubabe ila kaka bila ya yy kufanya ivyo watu wanajisahau majukumu yao amekuja kuyabadilisha mm mwenyewe mtumishi nashukuru sasa naona watu wanapiga kazi vizuri bila uwonevu mahospitalini na kwengineko.
 
Kama kuwa dikteta ndo haya aliyofanya mpaka sasa, EEEH MUNGU BARIKI SAAANA HUYU DIKTETA WETU Tunampenda sana dikteta wetu!!
Majibu lazima yakamuliwe mpaka damu! Watu wa chini kwenye ngazi tumechoka, ni zamu ya huko juu kuwekwa sawa! Juu ndo kwenye uozo!!
Dikteta wetu kama ulivyotuomba tukuombee kwa Mungu, sala na swala zetu unazo!
 
Kimsingi Tanzania tulipokuwa tumefikia tulihitaji mtu wa kurudisha utawala wa sheria. Sijaelewa vizuri kusema Serikali ya Tano inavunja haki za binadamu. Hivi mtu mmoja mwenye fedha kuzuia mradi wa maji wenye manufaa ya watu zaidi ya 4millioni huko siyo kuvunja haki za msingi za raia? Huduma za jamii ni kitu cha msingi katika taifa lolote linalojali maisha ya watu wake. Huyo jamaa ametia Serikali hasara kwa kuzui mradi huo kwa muda mrefu sana. Bei za vifaa vya ujenzi zimeongezeka, ufundi gharama zimeongezeka. Zaidi Serikali na Shirikia la maji limepoteza cash flow kwa zaidi ya 3 to 4 years kutoka mradi huo ulipotakiwa kuanza. Kilichokuwa kinaonekana kwa Tanzania ni watu wengi kujiweka kwenye kivuli cha haki za binadamu hata pale wao wenyewe wanapokuwa wanavunja haki kubwa za msingi. Tofauti ya upatikanaji wa haki ilikuwa tu nani mwenye uwezo wa kuhonga na nani hana. To me kinachoendelea ni muhimu ili kuweka mambo sawa na watanzania kujua kuwa kuna sheria na kuna mamlaka. Serikali katika kutoa huduma za jamii ina haki ya kubadilisha matumizi ya ardhi kwa maslahi mapema na nchi. Hili linafanyika hata katika nchi ambazo ndiko tunako copy haya mambo ya haki za binadamu. Kwa kweli tulifikisha nchi pabaya kwa mwavuli wa haki za binadamu wakati hizo haki na vyomba vya kaki vilikuwa vimetekwa na wenye hela. Haki za watu zinatenguliwa. Mtu anauza dawa za kulenvya akikamatwa unasema amevunja haki za binadamu. Nchi ya ajabu sana. Mkuu wa Wilaya ana haki na ana mamlaka na kuweka mtu mtu ndani kwa mamlaka yake pale anapoona kunatatizo. Soma katika mamlaka ya Mkuu wa Mkoa. Tatizo kubwa ni kuwa tulisahau kama Tanzania kuna sheria. Kila mtu Tanzania amekuwa mtaalamu, kila kona wababe, kila mtu yupo juu ya sheria. No Magufuli is doing just right at least for now.
 
Kama kuwa dikteta ndo haya aliyofanya mpaka sasa, EEEH MUNGU BARIKI SAAANA HUYU DIKTETA WETU Tunampenda sana dikteta wetu!!
Majibu lazima yakamuliwe mpaka damu! Watu wa chini kwenye ngazi tumechoka, ni zamu ya huko juu kuwekwa sawa! Juu ndo kwenye uozo!!
Dikteta wetu kama ulivyotuomba tukuombee kwa Mungu, sala na swala zetu unazo!

Hahahaha up a sawasawa
 
Huyu jamaa sikumpatia kura yangu, lakini hata hivyo panapo majaaliwa 2020 kama ataendelea na kasi hii miongoni mwa kura atakazojitwalia ni pamoja Na yangu. Haya ndo mabadiliko yenyewe ya kiutendaji yanayotakiwa ktk nchi hasa kwa wakati huu nchi ilipofikia..

Mimi bado chadema, lkn nampenda Magufuli. Sitaipenda ccm milele
 
Safi sana,tunahitaji dikteta zaidi ya Hitler,,Rais Kagame wa Rwanda alikuwa anatuchezea sasa hivi ni kumpa kichapo mpaka aombe po!
 
Kimsingi Tanzania tulipokuwa tumefikia tulihitaji mtu wa kurudisha utawala wa sheria. Sijaelewa vizuri kusema Serikali ya Tano inavunja haki za binadamu. Hivi mtu mmoja mwenye fedha kuzuia mradi wa maji wenye manufaa ya watu zaidi ya 4millioni huko siyo kuvunja haki za msingi za raia? Huduma za jamii ni kitu cha msingi katika taifa lolote linalojali maisha ya watu wake. Huyo jamaa ametia Serikali hasara kwa kuzui mradi huo kwa muda mrefu sana. Bei za vifaa vya ujenzi zimeongezeka, ufundi gharama zimeongezeka. Zaidi Serikali na Shirikia la maji limepoteza cash flow kwa zaidi ya 3 to 4 years kutoka mradi huo ulipotakiwa kuanza. Kilichokuwa kinaonekana kwa Tanzania ni watu wengi kujiweka kwenye kivuli cha haki za binadamu hata pale wao wenyewe wanapokuwa wanavunja haki kubwa za msingi. Tofauti ya upatikanaji wa haki ilikuwa tu nani mwenye uwezo wa kuhonga na nani hana. To me kinachoendelea ni muhimu ili kuweka mambo sawa na watanzania kujua kuwa kuna sheria na kuna mamlaka. Serikali katika kutoa huduma za jamii ina haki ya kubadilisha matumizi ya ardhi kwa maslahi mapema na nchi. Hili linafanyika hata katika nchi ambazo ndiko tunako copy haya mambo ya haki za binadamu. Kwa kweli tulifikisha nchi pabaya kwa mwavuli wa haki za binadamu wakati hizo haki na vyomba vya kaki vilikuwa vimetekwa na wenye hela. Haki za watu zinatenguliwa. Mtu anauza dawa za kulenvya akikamatwa unasema amevunja haki za binadamu. Nchi ya ajabu sana. Mkuu wa Wilaya ana haki na ana mamlaka na kuweka mtu mtu ndani kwa mamlaka yake pale anapoona kunatatizo. Soma katika mamlaka ya Mkuu wa Mkoa. Tatizo kubwa ni kuwa tulisahau kama Tanzania kuna sheria. Kila mtu Tanzania amekuwa mtaalamu, kila kona wababe, kila mtu yupo juu ya sheria. No Magufuli is doing just right at least for now.

Nimefurahishwa sana na Maelezo haya
 
Back
Top Bottom