Tibaigana: Nchi inahitaji Rais dikteta

Tibaigana: Nchi inahitaji Rais dikteta

Hii mada inatakiwa uwe na degree ya uchambuzi na uweke ushabiki pembeni.
 
Nampenda sana rais wangu mpendwa, demokrasia Uchwara ianzie nyumbani kwa dikteta Freeman Mbowe
 
Kununua kivuko chakavu kwa mabilioni nako ni ufisadi. Nami nachomeka tu!
Kumuita MTU fisadi kwa miaka zaidi ya saba na kumpa namba Tisa kati ya mafisadi nguli nchini kisha mkamchagua kuwa mgombea urais ni ukomavu wa kisiasa. Nachomekea tu!
 
..kuuza nyumba za serikali kwa bei ya kutupa ni ufisadi? Nilikuwa nachomekea tu.
Kununua Nyumba za Serikali pia ni ufisadi
Chadema iwasisitize wajumbe wake wa kamati kuu walionunua Nyumba za serikali wazirudishe au wawatimue kabla ya kuanza kulalamika
CC: Fredrick Tluway Sumaye
Edward Ngoyai Lowassa
Kamati kuu ya Chadema
 
Kilichoniacha na mshangao ni pale mwenyekiti wa chama kushindanishwa na KIVULI ili kumpata Mwenyekiti bora. Hadi leo maswali ni mengi. Je, kunawoga gani wa kuweka mtu pale badala ya kivuli? ni nini hofu? Je, hapa taifa linapiga hatua kwenda mbele au nyuma?
 
Kununua Nyumba za Serikali pia ni ufisadi
Chadema iwasisitize wajumbe wake wa kamati kuu walionunua Nyumba za serikali wazirudishe au wawatimue kabla ya kuanza kulalamika
CC: Fredrick Tluway Sumaye
Edward Ngoyai Lowassa
Kamati kuu ya Chadema

Juzijuzi, kumetamkwa kupigwa mnada wa majengo yote ya serikali pale Dar. Ili kupata fedha ya kuhamia Dodoma.
 
Kwenye nchi zetu hizi masikini za Afrika, anahitajika dikteta kwa sababu wajinga ni wengi sana. Wanaoweza kudanganyika kirahisi tu ni wengi sana. Ndio maana waganga wa kienyeji na wachawi wanalo soko kubwa sana, ujinga ni mwingi, hivyo dikteta anasaidia katika kuwarudisha watu kwenye mstari.

Fisadi anaongeza ujinga kwenye jamii, tukumbuke kuwa kile anachokimiliki kinaongeza dhiki kwa mwananchi wa kawaida ambaye amezongwa na elimu duni, maradhi na shida nyingine nyingi tu. Fisadi mmoja asiyeona aibu kwenda Dubai kila mwisho wa wiki, wala hajiulizi kwamba kwa kufanya hivyo kuna watu wanaokufa kwa ubinafsi wake.

Udikteta wa JPM unazo neema kubwa sana kwa nchi hii, wakuu wa mikoa wamepelekeshwa mara moja tu tayari madawati yameshapatikana mengi sana, juzi waalimu wamepigwa mkwara mzito kule kanda ya ziwa kuhusu fedha za elimu bure.

Nchi za kiafrika zinahitaji madikteta wenye utu, wenye uthubutu wa kumpigania masikini, vinginevyo masikini atazidi kubaki masikini kwa sababu ya ubinafsi na roho mbaya ya fisadi.
 
...mamvi hafai kabisa, leo huduma mbovu kila sehemu kwa sababu yake. Fisadi, mla rushwa mamvi adhabu yake ni kifo tu
 
Wote ni hatari lakini uwezi kuwa dictator bila kuwa fisadi!!
Kama wewe sio fisadi kwa nini ujifiche ndani ya udicteta??

Fisadi lazima akemewe dicteta lazima azibitiwe
 
CCM ni sawa na mbuzi mawe! Wanakula mizizi ya mti na majani yake. Hadi mti unakauka. Raslimali zote za nchi zimekauka kwa sababu ya CCM. Hawa watu hawatakiwi tena!

germany-goats-in-a-tree.jpg

hahahahahahaha eti mbuzi mawee, dah asante kwa picha mkuu umeniongezea jambo jipya leo hata nilikuwa sijuagi kuwa kuna aina hii ya mbuzi!
 
Kununua Nyumba za Serikali pia ni ufisadi
Chadema iwasisitize wajumbe wake wa kamati kuu walionunua Nyumba za serikali wazirudishe au wawatimue kabla ya kuanza kulalamika
CC: Fredrick Tluway Sumaye
Edward Ngoyai Lowassa
Kamati kuu ya Chadema

..kununua boti mkweche chakavu kwa mabilioni ni ufisadi? Nilikuwa nachomekea tu!

NB.

..nyumba zote zilizouzwa kifisadi zinapaswa kurudishwa serikalini. Suala hili halipaswi kuangalia chama au nafasi ya mtu.
 
..kununua boti mkweche chakavu kwa mabilioni ni ufisadi? Nilikuwa nachomekea tu!

NB.

..nyumba zote zilizouzwa kifisadi zinapaswa kurudishwa serikalini. Suala hili halipaswi
kuangalia chama au nafasi ya mtu.
Ndomana tiba keshauza nyumba yake ile ya obay mapemaaa
 
Back
Top Bottom