Three young leaders leave for Obama`s youth forum | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Three young leaders leave for Obama`s youth forum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adili, Jul 29, 2010.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,538
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    I read the above i IPPMedia

    I would be grateful to know how the lucky ones were selected.

    Much obliged.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nimepokea kwa furaha taarifa kuwa kuna Wanazuoni wanaoenda Ughaibuni kuongeza maarifa.

    Ndugu zetu hawa wanaelekea Harvard University, International Institute of Social Studies,University of Maryland na American University. Natumai kuna wengine pia.

    Nachukua fursa hii kuwapongeza wote kwa kupigia hatua. Na napenda kuwakumbusha msiisahau nchi yetu ya Tanzania na watu wake. Ndio, tunawategemea sana enyi wasomi wetu!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Ni kweli tuwapongeze, lakini kitu cha kushangaza ni kwamba wengi wao wakirudi baada ya kuhitimu hatuwatumii ipasavyo unless wawe watoto wa wanamtandao kama ilivyokuwa kwa January Makamba!!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
Loading...