Thread nyingi hapa ni za kufikirika na hazina uhalisia


zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Mara nyingi sana nimekuwa nikitembelea jukwaa hili. Ninachokuja kukiona ni kuwa thread nyingi ni za kufikirika na hazina uhalisia.

Mimi binafsi nataka nijiingize katika kilimo lakini nashindwa kufanya feasibility study vizuri kwani sijafanikiwa kuwapata wanaofanya kilimo cha kisasa chenye mafanikio ambayo yamekuwa yakiandikwa hapa. Kuna watu baadhi nimejaribu kuwa-pm lakn huwa pm hazijibiwi. Kuna mmoja alijitambulisha ana group la whatsApp linalohusiana na kilimo nilimwomba aniunge lakini akanikatalia kwa kusema nianze kilimo kwanza then ndio ataniunga.

Kutokana na hayo nadhani kuwa mengi yanayoandikwa hapa ni ya kufikirika na sio halisi....
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,118
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,118 280
SIO KWELI UNACHOKISEMA..MIE PIA NILIKUA MSOMAJI KAMA WEWE TU LAKINI NILIPOAMUA NA KUWEKA NIA NIMEINGIA KWENYE KILIMO RASMI TOKEA APRIL NIMEANZA NA KULIMA MATANGO NA MUDA HUU NAVUNA....NA PROJECT YA NYANYA IKIENDELEA VIZURII..NI KWEL MAGRUP MENGI YANAHITAJI UWE NA SHAMBA THEN WAKUSAJILI..COZ WENGINE HAWAPO SERIOUS SI UNAJUA NDEGE WANAOFANANA HURUKA PAMOJA MFANO SASA NDUGU WANAKUADD KWENYE GRUP LA KILIMO UNAANZA STORY ZA MIPIRA UNADHANI MTAENDA SAWA? CHA MSINGI TAFUTA SHAMBA NA VITENDEA KAZI UWEKE NIA UONE KAMA HAWAJAKUELEKEZA.

KIUFUPI HILI JUKWAA LIMENISAIDIA SANA..THOU SICHANGIAGI NAPITA KIMYA KIMYA TU...! KARIBU KWENYE KILIMO MKUU ITS REAL..
 
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
2,733
Likes
847
Points
280
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
2,733 847 280
SIO KWELI UNACHOKISEMA..MIE PIA NILIKUA MSOMAJI KAMA WEWE TU LAKINI NILIPOAMUA NA KUWEKA NIA NIMEINGIA KWENYE KILIMO RASMI TOKEA APRIL NIMEANZA NA KULIMA MATANGO NA MUDA HUU NAVUNA....NA PROJECT YA NYANYA IKIENDELEA VIZURII..NI KWEL MAGRUP MENGI YANAHITAJI UWE NA SHAMBA THEN WAKUSAJILI..COZ WENGINE HAWAPO SERIOUS SI UNAJUA NDEGE WANAOFANANA HURUKA PAMOJA MFANO SASA NDUGU WANAKUADD KWENYE GRUP LA KILIMO UNAANZA STORY ZA MIPIRA UNADHANI MTAENDA SAWA? CHA MSINGI TAFUTA SHAMBA NA VITENDEA KAZI UWEKE NIA UONE KAMA HAWAJAKUELEKEZA.

KIUFUPI HILI JUKWAA LIMENISAIDIA SANA..THOU SICHANGIAGI NAPITA KIMYA KIMYA TU...! KARIBU KWENYE KILIMO MKUU ITS REAL..
Hongera sana. Matango unayalima wapi mkuu? Na je soko lake likoje?
 
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Mkuu Humu Ndani Wamo Wanaofanya Kwa Vitendo Na Wamo Wanaofanya Kwa Maneno ... Mimi Binafsi Kuna Member Humu Ndani Nimejionea Mwenyewe Kwa Macho Yangu Amenunua FUSO Mpya Baada Ya Kuuza Nguruwe Wake ... Kwa Ushauri Wangu Huwezi Kufanikiwa Kwenye Kilimo Au Ufugaji Kwa Kumtegemea Mtu Akuambie Inalipa Au Hailipi ... Ni Vema Ukajaribu Wewe Mwenyewe Binafsi Kwa Vitendo Angalau Kwa Kuanzia Mtaji Kidogo Tu ... Ukiona Inalipa Basi Ongeza Mtaji Upanue Mradi Wako na Kama Hailipi Basi Achana Nayo Na Utafute Fursa Nyingine ...
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Mkuu Humu Ndani Wamo Wanaofanya Kwa Vitendo Na Wamo Wanaofanya Kwa Maneno ... Mimi Binafsi Kuna Member Humu Ndani Nimejionea Mwenyewe Kwa Macho Yangu Amenunua FUSO Mpya Baada Ya Kuuza Nguruwe Wake ... Kwa Ushauri Wangu Huwezi Kufanikiwa Kwenye Kilimo Au Ufugaji Kwa Kumtegemea Mtu Akuambie Inalipa Au Hailipi ... Ni Vema Ukajaribu Wewe Mwenyewe Binafsi Kwa Vitendo Angalau Kwa Kuanzia Mtaji Kidogo Tu ... Ukiona Inalipa Basi Ongeza Mtaji Upanue Mradi Wako na Kama Hailipi Basi Achana Nayo Na Utafute Fursa Nyingine ...
basi kama ni kweli tuwe na nia ya dhati ya kusaidiana. mtu akikuomba ushauri msaidie
 
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
578
Likes
817
Points
180
Age
49
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
578 817 180
Kiukweli kama ni msomaji,hapa jamii forum upande wa kilimo na ufugaji,kila kitu kipo.Ni wewe kuamua uanze na kitu gani.Mimi nina Kuku na nishafuga aina zote kwa sasa nina chotara,Nina bata wa kawaida nina nguruwe,pia Sungura nipo Dodoma.Uliza chochote kwangu kuhusu mifugo hiyo
 
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
2,733
Likes
847
Points
280
pmoses95

pmoses95

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
2,733 847 280
SIO KWELI UNACHOKISEMA..MIE PIA NILIKUA MSOMAJI KAMA WEWE TU LAKINI NILIPOAMUA NA KUWEKA NIA NIMEINGIA KWENYE KILIMO RASMI TOKEA APRIL NIMEANZA NA KULIMA MATANGO NA MUDA HUU NAVUNA....NA PROJECT YA NYANYA IKIENDELEA VIZURII..NI KWEL MAGRUP MENGI YANAHITAJI UWE NA SHAMBA THEN WAKUSAJILI..COZ WENGINE HAWAPO SERIOUS SI UNAJUA NDEGE WANAOFANANA HURUKA PAMOJA MFANO SASA NDUGU WANAKUADD KWENYE GRUP LA KILIMO UNAANZA STORY ZA MIPIRA UNADHANI MTAENDA SAWA? CHA MSINGI TAFUTA SHAMBA NA VITENDEA KAZI UWEKE NIA UONE KAMA HAWAJAKUELEKEZA.

KIUFUPI HILI JUKWAA LIMENISAIDIA SANA..THOU SICHANGIAGI NAPITA KIMYA KIMYA TU...! KARIBU KWENYE KILIMO MKUU ITS REAL..
Mkuu naomba nitembelee shamba lako ili nijifunze namna unavyolima
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,926
Likes
12,887
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,926 12,887 280
Mara nyingi sana nimekuwa nikitembelea jukwaa hili. Ninachokuja kukiona ni kuwa thread nyingi ni za kufikirika na hazina uhalisia.

Mimi binafsi nataka nijiingize katika kilimo lakini nashindwa kufanya feasibility study vizuri kwani sijafanikiwa kuwapata wanaofanya kilimo cha kisasa chenye mafanikio ambayo yamekuwa yakiandikwa hapa. Kuna watu baadhi nimejaribu kuwa-pm lakn huwa pm hazijibiwi. Kuna mmoja alijitambulisha ana group la whatsApp linalohusiana na kilimo nilimwomba aniunge lakini akanikatalia kwa kusema nianze kilimo kwanza then ndio ataniunga.

Kutokana na hayo nadhani kuwa mengi yanayoandikwa hapa ni ya kufikirika na sio halisi....
Nenda SUA au taasisi nyingine za kilimo ukakutane na wataalamu huko.

Jamiiforums ni sehemu ya kupeana mawazo, mengine komaa kivyako.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,926
Likes
12,887
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,926 12,887 280
Kiukweli kama ni msomaji,hapa jamii forum upande wa kilimo na ufugaji,kila kitu kipo.Ni wewe kuamua uanze na kitu gani.Mimi nina Kuku na nishafuga aina zote kwa sasa nina chotara,Nina bata wa kawaida nina nguruwe,pia Sungura nipo Dodoma.Uliza chochote kwangu kuhusu mifugo hiyo
Nataka nianze kufuga kuku wa kienyeji kwa ajili ya krismasi mwaka huu.

Inawezekana?
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999