Khantwe JF-Expert Member Joined Dec 20, 2012 Posts 61,973 Reaction score 127,383 Dec 29, 2017 Thread starter #141 Dreka said: I am working on it man may u please help me to get outta this hell? Click to expand... Haha sijui hata labda umuombe BAK ila nasikia nyie wenye aibu mnakuwaga hatari sana kwa totoz
Dreka said: I am working on it man may u please help me to get outta this hell? Click to expand... Haha sijui hata labda umuombe BAK ila nasikia nyie wenye aibu mnakuwaga hatari sana kwa totoz
Chrismoris JF-Expert Member Joined Oct 27, 2017 Posts 14,524 Reaction score 18,407 Dec 29, 2017 #142 Khantwe said: Haha sijui hata labda umuombe BAK ila nasikia nyie wenye aibu mnakuwaga hatari sana kwa totoz Click to expand... Maneno ya kusadikika hayo. Ila kiukweli mimi bnafsi napenda totozi. Yaan acha tu
Khantwe said: Haha sijui hata labda umuombe BAK ila nasikia nyie wenye aibu mnakuwaga hatari sana kwa totoz Click to expand... Maneno ya kusadikika hayo. Ila kiukweli mimi bnafsi napenda totozi. Yaan acha tu