Things a woman wants her man to grab

Things a woman wants her man to grab

Teh pole sana daddy, sasa wewe mzee na wewe yani mtu wa kumfanyia uromantic umekosa hadi ukamfanyie yule manka atoto. Yeye kama hamna pesa basi huo uromantic wako ni Usumbufu tu kwake

Tena usumbufu wa hali ya juu, bora umwambie kabisaaa aanze kujiongeza.
 
Last edited by a moderator:
Basi una faidi sana douta..Hongera..Mi hiyo namba 5 nikiifanya nafokewa kama vile nimeshika kalio la stranger

Hebu acha kunisingizia bwana, we nakuachia unagrab utakavyo alafu bado unalalamika!! Sasa hivi nitakuwekea manual kabisa vya unavyoruhusiwa kufanya tu.
 
Hebu acha kunisingizia bwana, we nakuachia unagrab utakavyo alafu bado unalalamika!! Sasa hivi nitakuwekea manual kabisa vya unavyoruhusiwa kufanya tu.
hahaha...Hiyo manual isihusishe maeneo muhimu tafadhali
 
Teh pole sana daddy, sasa wewe mzee na wewe yani mtu wa kumfanyia uromantic umekosa hadi ukamfanyie yule manka atoto. Yeye kama hamna pesa basi huo uromantic wako ni Usumbufu tu kwake
Douta najifikiria kukimbia..Mana Daddy nina miaka michache tu ila ukiniangalia utasema tayari niko kwenye pension..Ananizeesha huyu
 
Douta najifikiria kukimbia..Mana Daddy nina miaka michache tu ila ukiniangalia utasema tayari niko kwenye pension..Ananizeesha huyu
Better run for your life mzee wangu, huyo mwanamke sio
 
atoto umeona maneno ya Douta hayo

Kwahiyo ndio mnataka kusemaje? Huyo ana wivu hatari, na hasira za kukosa safari ya dubai ndio kazihamishia kwangu! Usijali tutamletea pipi.
 
Last edited by a moderator:
Teh ungeanza kwanza kumkemea huyo zeelbabeli mpenda pesa

Weee hata kanisani sadaka zinahitajika na kumbuka hupeleki mawe kule, pesa ndio kila kitu aisee, na usiniambie habari za kutafuta zangu, mie nazaa kwa uchungu tu.
 
Back
Top Bottom