They are killing their own children..


Idour

Idour

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
Idour

Idour

Member
Joined Feb 17, 2011
23 0 0
Wanawake lazima wabadilike,ukiamua kuwa na mtoto hakikisha unamnyonyesha mtoto mpaka umri husika unapofika wa kumuachisha,jaman watoto wanateseka hawawezi kuongea lakini wanateseka sana!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Kha! iduor..nitafisrie kichwa cha habari bana!
 
Idour

Idour

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
Idour

Idour

Member
Joined Feb 17, 2011
23 0 0
In ths world Preta,watoto wanazaliwa hawanyonyeshwi maziwa ya mama na unakuta mama hana sababu ya kutomnyonyesha mtoto jaman
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
In ths world Preta,watoto wanazaliwa hawanyonyeshwi maziwa ya mama na unakuta mama hana sababu ya kutomnyonyesha mtoto jaman
lakini mbona habari yako bado haijavaa nguo...iko uchi kabisa....unataka kuniambia mtoto asiponyonya anakufa?...au unamaanisha nini?
 
Idour

Idour

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
Idour

Idour

Member
Joined Feb 17, 2011
23 0 0
Preta mtoto akianzishiwa chakula mapema anapata madhara makubwa especially intestinal bleeding..magonjwa mengi yawapatao watoto ni kutokana na mtoto kukosa kinga kutoka kwa mama kupitia maziwa ya mama..
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Hiyo research yako umefanyia wapi??? Tanzania au wapi?????
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Majukumu ya kazi husababisha yote hayo na wengine ugonjwa hvyo hawaruhusiwi kunyonyesha..
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,180