The US Navy just issued an eerie report outlining Russia's naval capabilities

The US Navy just issued an eerie report outlining Russia's naval capabilities

Nadhani mwaka jana marekani na UK walilalamika kuwanyambizi za kirusi zilikuwa zinazunguka katika pwani zao je kuna ukweli wadau,pia duniani nchi gani inaongoza kwa kuwa na nuklia heads naombeni msaada jamani
 
Russia wanajitahidi-ila ngoja Obama atoke amalize muda wake then tuone rasi ajaye atakuja na strategy gani kwenye jeshi.Anaweza kuja na strategies tofauti kabisa
 
Nadhani mwaka jana marekani na UK walilalamika kuwanyambizi za kirusi zilikuwa zinazunguka katika pwani zao je kuna ukweli wadau,pia duniani nchi gani inaongoza kwa kuwa na nuklia heads naombeni msaada jamani

Ni kweli mkuu.

Hapa chini ni link ya ripoti moja iliyotolewa na FOX-NEWS ambalo ni Jarida/TV ya Conservatives wa Marekani (kwa hiyo ni kweli) kuwa walitembelewa na nyambizi moja ya Kirusi ndani ya uvungu wa nchi kwa wiki kadhaa bila ya wao kujua.

Hii ni hatari sana kwa usalama wa Marekani. Hii nyambizi ni ya mashabulizi (attack sub) ambayo zinauwezo wa kubeba makombora ya nyuklia ya kawaida na ya thermal (hydrogen) ambayo yangeweza kuangamiza miji mingi mikuu ya Marekani bila ya majeshi yao kujua kuwa adui yupo sebuleni.

Inaogopesha ndio maana sitaki kushabikia mapambano kati ya NATO na Urusi. Kama Marekani na teknolojia yao yote wangeweza kuangamizwa kirahisi hivi, sasa masikini sisi Bongo, Afrika, na dunia nzima tumepona kweli?

Russian Attack Submarine Sailed in Gulf of Mexico Undetected for Weeks
 
acha kutuongopea ndug,izo aircraft carrier za marekani zipo 10 tu na pia kw sasa aircraft carrier hazina maan kw sababu ya izi military aircraft bomber zina uwezo wa kwend hadi km 15000 pasipo kupumzik.urusu ni taifa kubw san kijesh
 
ukitak kujua kuw warusi ni noma we tafuta kitu kinaitw bulava, yard, na ss-18. pia angalia t-90 na t-14 armata pia angalia s-400, s-350, s-300 na buk missile
 
marekani ni watu wa kupend sifa ila kiukweli kweny kutengenez siraha wapo nyum san, walisema f-117 haionekani kweny Rada, lakin kilichotokea serbia kila mtu anajua.wametengenez tena B-2 spirit lakin cha ajabu kweny sehem zeny barid kali haifany kaz maan haipatan na ukungu
 
Hivi vita ya Hezbollah na Israel nani alishinda pia inaonesha vifaru vingi vya Israel viliharibiwa vibaya na makombora ya Hezbollah kutoka urusi
 
We need facts my friend
Mbona mnajichanganya wenyewe? ..................................

.......... Russia inaendesha kampeni ya kijeshi Syria kwa kutumia ndege za sikhoi 34 na mig 28 zenye kutumia marubani, wenzake wa magharibi wanatumia pilotless jets, na drones kwa kutumia remote control, mwendeshaji amekaa melini baharini anaangalia picha zinarushwa kwenye computer yake kutoka kwenye camera iliyo chini ya ndege, ndipo anaamua kubonyeza kombora kwa remote, nyie watu mnaongea nn?

Mkuu nenda hapa usome taarifa ya General Hodges wa Marekani:
A US general just gave a stark assessment of the situation in Eastern Europe

Au video ya hotuba yenyewe:

Baadhi ya matamshi ya General Hodges katika hiyo taarifa kuhusu drones:
In perhaps the most troubling revelation of the briefing, Hodges reflected on the decline of US air superiority in Europe. "It's been a very long time since American soldiers have had to worry about [an] enemy up in the sky ... having the ability to drop bombs... I mean, our Air Force has protected us for decades,” said Hodges.

“Now, what we're seeing from the Russians, they've got tiered, multi leveled [unmanned aerial systems] of all types,"
He continued. "So they're able to see us just the way we've enjoyed the advantage of being able to see others.”

Unlike the ongoing conflict in Syria, the US Army in Europe faces a Russian military with drones, radar jamming technology, precision-guided missiles, and credible threats from the air.
 
Last edited:
a
War

Warship 9 za Saudi Arabia zimeshazamishwa na Houthis rebels wa Yemen, Saudi led coalition forces na silaha zao nzito wamewashindwa waasi wa Yemen, nadhani ni sahihi kusema nchi kama Saudi ina stock nzuri ya Silaha ila si jeshi bora.
Si ndio hapo mkuu, kuna watu wanakuja hapa wakieleza Saud Arabia ilivyo mahili kwa kutumia latest silaha kutoka Merikani, hivi wanaweza kutueleza mpaka hivi sasa silaha hizo zimewasaidia kufanikisha nini huko Yemen - mwaka umekatika na hakuna mafanikio yoyote ya kujivunia wanatolewa kamasi na wanamgambo - halafu wasivyo na akila wajifanya wanaweza kupigana na Iran na Syria at a go!Wanajitokeza watu humu wanashauri watu eti habari za kuaminika zinapatikana kwenye URL za wikipedia!! Hawajui kwamba kila mtu anaweza kuandika au kurekebisha articles zilizo andikwa kwenye kwenye Wikipedia - mambo mengi ya geopolitics yako biased sana,mambo ya kweli niya technical i.e engineering sekta zote, medical hao hawana mambo ya longologo na upuuzi mwingine wa masuala ya ujasusi yenye lengo la kuzuga watu ili wawafanye wasomaji wahanze kusujudu mataifa fulani without questions asked - wapo watu mpaka wanafikia hatua ya kuwa hysterical,kisa? hawataki kusikiliza a balanced comments hasa hasa linapokuja suala la silaha za kisasa, wabishi wengi hawana technical background wanabeba vitu RAW bila ya kuvi-digest kwanza! Si hilo tu hawajui vile vile kutoa mchango wao kwa lugha ya kistaarabu wamejaa kejeli na viburi sijui kwa nini - hapa tunabadirishana mawazo, mwenye kujua zaidi topic fulani anajieleza wasio hafikiana nae wanatoa data mbadala without offending anyone. Nataka niwakumbushe sio kwamba sisi wengine sio kwamba hatujui kutumia TIRADES kuwazodoa watu- tanajua sana, tukianza ku retaliate hapa hapatakalika - narudia kusem tujifunze kuheshimiana.
 
Ile vita ya kule Syria ni ndogo sana, usitarajie Urusi au hata USA kupelekea siraha nzito kule, kuhusu kutumia drone inategemeana na drone ni kwa vita ndogo ndogo usizani Drone inaweza kubeba makombora ya Nuclear
Hujui chochote kaa tu kimya tu ndugu, s_400 ni silaha ndogo? Syria ingekua ni vita ndogo russia ingepeleka bombers na fighter jet za kisasa?
Bado unahitaji kujifunza sana
 
aSi ndio hapo mkuu, kuna watu wanakuja hapa wakieleza Saud Arabia ilivyo mahili kwa kutumia latest silaha kutoka Merikani, hivi wanaweza kutueleza mpaka hivi sasa silaha hizo zimewasaidia kufanikisha nini huko Yemen - mwaka umekatika na hakuna mafanikio yoyote ya kujivunia wanatolewa kamasi na wanamgambo - halafu wasivyo na akila wajifanya wanaweza kupigana na Iran na Syria at a go!Wanajitokeza watu humu wanashauri watu eti habari za kuaminika zinapatikana kwenye URL za wikipedia!! Hawajui kwamba kila mtu anaweza kuandika au kurekebisha articles zilizo andikwa kwenye kwenye Wikipedia - mambo mengi ya geopolitics yako biased sana,mambo ya kweli niya technical i.e engineering sekta zote, medical hao hawana mambo ya longologo na upuuzi mwingine wa masuala ya ujasusi yenye lengo la kuzuga watu ili wawafanye wasomaji wahanze kusujudu mataifa fulani without questions asked - wapo watu mpaka wanafikia hatua ya kuwa hysterical,kisa? hawataki kusikiliza a balanced comments hasa hasa linapokuja suala la silaha za kisasa, wabishi wengi hawana technical background wanabeba vitu RAW bila ya kuvi-digest kwanza! Si hilo tu hawajui vile vile kutoa mchango wao kwa lugha ya kistaarabu wamejaa kejeli na viburi sijui kwa nini - hapa tunabadirishana mawazo, mwenye kujua zaidi topic fulani anajieleza wasio hafikiana nae wanatoa data mbadala without offending anyone. Nataka niwakumbushe sio kwamba sisi wengine sio kwamba hatujui kutumia TIRADES kuwazodoa watu- tanajua sana, tukianza ku retaliate hapa hapatakalika - narudia kusem tujifunze kuheshimiana.
Hamjui chochote kuhusu mambo ya kijeshi kaeni kimya, watu tunahitaji analysis na sio ngonjera,

Ni muhimu mtu kuwa honest unapokuja kwenye hadhara ya watu kama humu, just imagine mtu anakuja hapa kusema eti houthi rebels wamezamisha meli 9 za Saudia, khaa hii ni kichekesho cha mwaka
hebu nenda uka search mitandao yote kama utapata habari kama hiyo
Meli ya kivita inaweza kuzamishwa na meli nyingine au ndege angani kwa kuidondoshea bomu, sasa houthi rebels wana meli au ndege ya kuzamisha meli saudia?

Sasa mtu kama huyo unaweza kuongea nae nini? Ni wazi kuwa hajui chochote kuhusu mambo ya kijeshi

Ushauri wangu kwenu

Msikasirike bali muende mtafute taarifa sahihi na za ukweli, ukija hapa upo full nondo, hata kama ww ni pro Russia hakuna shida, mradi tumefaidika na uchambuzi wako

Humu ndani kuna watu kama sisi ambao hatuna upande isipokua ni wafuatilia wazuri wa mambo ya kijeshi duniani, hivyo ukija na taarifa ambazo zina mashaka lazima tukupinge. Uwe ni pro America, au uwe pro Russia
 
Hamjui chochote kuhusu mambo ya kijeshi kaeni kimya, watu tunahitaji analysis na sio ngonjera,

Ni muhimu mtu kuwa honest unapokuja kwenye hadhara ya watu kama humu, just imagine mtu anakuja hapa kusema eti houthi rebels wamezamisha meli 9 za Saudia, khaa hii ni kichekesho cha mwaka
hebu nenda uka search mitandao yote kama utapata habari kama hiyo
Meli ya kivita inaweza kuzamishwa na meli nyingine au ndege angani kwa kuidondoshea bomu, sasa houthi rebels wana meli au ndege ya kuzamisha meli saudia?

Sasa mtu kama huyo unaweza kuongea nae nini? Ni wazi kuwa hajui chochote kuhusu mambo ya kijeshi

Ushauri wangu kwenu

Msikasirike bali muende mtafute taarifa sahihi na za ukweli, ukija hapa upo full nondo, hata kama ww ni pro Russia hakuna shida, mradi tumefaidika na uchambuzi wako

Humu ndani kuna watu kama sisi ambao hatuna upande isipokua ni wafuatilia wazuri wa mambo ya kijeshi duniani, hivyo ukija na taarifa ambazo zina mashaka lazima tukupinge. Uwe ni pro America, au uwe pro Russia
@caxton, sijui kwa nini una maneno ya kujeli na dharau kiasi hiki kwa watu ambao hawaja kudharau kwa chochote, ila sio mbaya, binadamu tu tofauti wengine huu ndio ustaarabu wao.
Unakataa hata kuzamishwa kwa warship za Saudi na Houthis rebels, kweli wewe ndio wa kudharau wengine namna hiyo, jisomee basi hapo chini, halafu kuwa na bajeti kubwa siyo kipimo cha moja kwa moja kuwa na jeshi bora, mifano hai ipo mengi ukiachana na hao Saudi, Kenya bajeti yao ya ulinzi imekuwa kubwa sana kutuzidi Tz kwa miaka miaka mingi, je jeshi la Kenya ni jeshi bora zaidi ya JWTZ.


The Saudi warship was targeted with Yemeni missiles in the Al-Mukha coastal waters in the province of Ta'iz today.


The sunken ship had repeatedly fired rockets at the residential areas in Ta'iz province, inflicting casualties and destruction there.


This is the ninth time that a Saudi warship is sent deep into the waters of Bab al-Mandab Strait by the Yemeni forces.


Other Saudi battleships that were approaching Yemen's coasts retreated fast following the attack.


The coast of Al-Mukha is located in Bab al-Mandab strait and the Saudi-led forces have been trying hard for several months now to win control over the coastal regions near the waterway.


On December 11, the Yemeni forces targeted and destroyed a Saudi warship in the waters near Bab al-Mandeb Strait.


On December 5, the Yemeni forces destroyed a Saudi-led coalition warship al-Mukha coast.


On November 25, the Yemeni forces targeted and destroyed a Saudi warship in the waters near Bab al-Mandab Strait.


On November 15, Yemeni forces destroyed a Saudi-led coalition warship al-Mukha coast.


On November 7, Yemeni forces fired rockets at a Saudi-led coalition warship and destroyed it near al-Mukha coast.


On October 25, the Yemeni forces hit and destroyed another Saudi warship in Bab al-Mandab Strait


On October 11, another ship which belonged to the Egyptian army and named al-Mahrousa was destroyed by Yemeni missiles in the coastal waters near al-Mukha coast.


On October 9, Yemeni army and popular forces also fired missiles at a Saudi warship, and destroyed it in Bab al-Mandab Strait.


The warship was wrecked off the Southwestern coast of Yemen, in the Bab al-Mandab Strait, which connects the Red Sea to the Gulf of Aden.


Farsnews
 
urusi ni nchi ambayo imebalikiw san kw natural resources ndio maan maish ya urusi ni mepesi san kw sababu vitu vingi vinapatikan ndan ya urusi, ndio maan hat utengenezaj wa zana za kijesh unakuw sio wa gharam san kw sabab karibia madini yote yanapatikan urusi.kw iyo haiitajik bajeti kubw kam ya usa
 
ila vita ya 3 ya dunia tusiombee itokee jaman maan inawezekan likabak bara la africa pekyake maan nuclear si mchezo njoto lake tu hadi chuma kinayayuk
 
Huwezi kukuta taarifa kama hii kwenye cctv, Russia today, aljazeera, france24, bbc, press tv iran, siku watu wa jf mkipata taarifa kutoka walau hata Russia today basi nitawaelewa maana nina uhakika vyombo vyote hivi nilivyoorodhesha havitoa taarifa ambayo haijathibitishwa na wizara ya ulinzi ya marejani Pentagon ndipo vinairusha
Habari zenu mnatoa kwenye vijarida vya online mfano wa magazines za udaku ambavyo vinaandika kuvutia watu

Fact
Ukweli ni kuwa hali ya russia navy ni mbaya kutokana na sababu za kiuchumi, hivi sasa ndio wanajaribu kui mordenise, walishalipia siku nyingi meli ya kivita ya kwanza generation ya amphibious kutoka France inayoitwa mistral class ili kuongeza nguvu kwenye fleet yake
France hadi sasa haijaikabidhi urusi meli hiyo kutokana na objection ya marekani na uingereza, ingawa urusi ilishalipia siku nyingi

Sasa urusi kama taifa kubwa linalojizatiti kijeshi linawezaje kwenda kununua meli ya kivita toka mwanachama wa nato france?
Meli za amphibious kama hizo marekani anazo karibu mia 200, hapa sijazungumzia air carriers ambazo marekano anazo mia mbili na, mrussi hana moja ndio maana ndege zake kwenda Syria zilipitia angani badala ya kubebwa kwenye viwanja vya ndege vinavyoelea majini almaaruf kama air craft carriers, sasa hapo kweli kama una akili timamu unaweza kulinganisha haya mataifa mawili?

Ni kweli Russia anazo submarines lakini hata wenzio wa magharibi wanazo na vitu vya kawaida sana kwa nchi za magharibi na hizo kubwa kama china na Russia, lakini usidanganywe na mtu eti za Russia zinazidi za marekani, inawezekaje? Marekani imewekeza billions of dollars kwenye silaha ikiwemo submarines, kila kitu ni pesa sasa hivi
Hivi mnadhani Russia hapendi kuwa na viwanja vya ndege vinavyoelea baharini? Anatamani ila hana pesa hizo, china alianza kuitengeneza air craft carrier moja tangu 1994 ndio ameikamilisha moja juzi anaendelea kuifanyia majaribio

Shida iliyopo ni kuwa hizi tawala za kidicteta kama Russia silaha yao kubwa ni propaganda kama hizi, mara tumetengeneza ndege hii inazidi ya marekani, mara tumetengeneza air defense kali kushinda zote s_400 wakati haijajaribiwa kwenye ya aina yoyote ile ni maneno tu, cha kushangaza marekani amekua akipiga na kuzishinda silaha hizi hizi za mrusi sehemu mbali mbali duniani

Kumbukeni robo tatu ya dunia tunatumia silaha za mrusi, na ndizo marekani amezipiga sehemu mbali

Israel amesumbua majirani zake kijeshi kwa miaka na wote wanamuogopa, why? Kwa kuwa wao waarabu walikua wakitegemea silaha za mrusi mwenzao anatumia za marekani, ndio maana baadae Egypt akaona huu ni ushenzi akaachana na silaha za mrusi na kuanza kununua za marekani na sasa Egypt ndio jeshi bora kuzidi yote africa, na la pili baada ya Israel katika middle east, baadae akafuata uturuki na Jordan wote wananunua marekani sasa

Cc,
wote wanaojifariji kuwa mrusi ni zaidi ya mmarekani

We jinga kabisa, unatuona watoto na story zako za vijiweni?? Eti Marekani ana Aircraft carrier 200. We jamaa kavu kabisa, alaaa!!
 
Facts zipi mkuu?? Kwamba mmarekani ana Aircraft carrier 200??? Na wewe jamaa kakupata??


Hakuna niliposema naunga mkono kua marekani ana aircraft carriers 200.Nilicho support hapo ni uwezo wa kujenga hoja,sio kuja kubisha tu
The U.S. Navy operates 19 ships that could be called aircraft carriers, but only considers 10 to be actual carriers.
Marekani namuona supper power kwa fact hii
U.S. has 662 overseas bases in 38 foreign countries

Nchi gani nyingine inaikaribia marekani kwa idadi ya base overseas???!!
 
Kuw na base nying sio ndio kuw na jesh kubw. Kw sabab base za nnje uwez ukawek siraha nzito kw sabab ya ofu ya ulafik wa mashak baina ya nchi
 
Kuw na base nying sio ndio kuw na jesh kubw. Kw sabab base za nnje uwez ukawek siraha nzito kw sabab ya ofu ya ulafik wa mashak baina ya nchi


Base nyingi maana yake una uwezo wa kuzihudumia...na vipi kuhusu bajeti ya silaha nani anayemkaribia
 
Back
Top Bottom