The road to hell is paved with good intentions

The road to hell is paved with good intentions

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
3,971
Reaction score
6,670
Maneno wanayosema watu kwamba wanataka wajumbe wafike hapa kutoka Umoja wa Mataifa, kutoka Commonwealth, kutoka European Union , kutoka wapi kwingine sijui,waje hapa watusaidie kutanzua matatizo yetu siyo sahihi.
Tufanye internal political dialogue.

Mambo yote yanaweza kujadiliwa bila kupepesa macho: kama waliodhurika October 29 wanahitajia kufidiwa: kama waliodhurika October 29 wameweza kuwa identified; kama wapo watu wanahitaji kuwajibishwa kwa jinsi walivyotekeleza amri halali walizopewa za kutuliza ghasia.

Jana Donald Trump amesema anaipinga ICC. Pia amesema nchi yoyote itakayoipinga ICC itakuwa rafiki mkubwa wa Marekani.

As it is now, nasikia ICC wamekwishamuita Rais Samia aende kule kujibu mashtaka. In fact, I understand wametuma barua ya pili kumkumbusha kwamba wanamsubiri kule.
 
As it is now, nasikia ICC wamekwishamuita Rais Samia aende kule kujibu mashtaka. In fact, I understand wametuma barua ya pili kumkumbusha kwamba wanamsubiri kule.
Not true. The ICC has not authorized or launched a formal investigation into the 2025 post-election killings yet.

Remember, based on the principle of complementarity, the ICC is a court of last resort. If the Judge Lila Commission’s probe somehow serves only to demonstrate further that the state is genuinely unwilling or unable to investigate or prosecute the perpetrators itself, then the ICC will quickly step in and get to the bottom of the whole issue!


.
 
As it is now, nasikia ICC wamekwishamuita Rais Samia aende kule kujibu mashtaka. In fact, I understand wametuma barua ya pili kumkumbusha kwamba wanamsubiri kule.
Kaka mkubwa,this is news to me. Kanuni number moja ya kutumia international law to resolve issues za mambo ya ndani ya nchi ni wanatumia kanuni ya The exhaustion of local remedies, kwanza tukishindwa ndipo mabwana wakubwa wanaingia.

Baada ya Tume ya Jaji Chande, sasa tuna Tume ya Jaji Lila, na kwasababu police waliua watu kwa sporadic random shooting, hakuna mtu wa kutoa ushahidi wa kumtambua alimuona police gani akiua mtu gani, hivyo there will be no prosecution, hivyo tutaunda Tume nyingine ya Truth and Reconciliation, ya ukweli na mapatano, tutaombana misamaha, kupeana pole, tutashikana mikono kusameheana, wafiwa watalipwa kifuta machozi, wahanga watapewa mkono wa pole, tutayamaliza wenyewe. No need of ICC!
P
 
Mambo yote yanaweza kujadiliwa bila kupepesa macho: kama waliodhurika October 29 wanahitajia kufidiwa: kama waliodhurika October 29 wameweza kuwa identified;
Mnatufidia maiti za vijana wetu?
Bei ya mtu mmoja ni shilingi ngapi? Au mnawarudishia uhai?

Tunataka watu wanaoaminika kutoka nje, nyie ccm na samia wenu mmepoteza imani
 
Kaka mkubwa,this is news to me. Kanuni number moja ya kutumia international law to resolve issues za mambo ya ndani ya nchi ni wanatumia kanuni ya The exhaustion of local remedies, kwanza tukishindwa ndipo mabwana wakubwa wanaingia. Baada ya Tume ya Jaji Chande, sasa tuna Tume ya Jaji Lila, na kwasababu police waliua watu kwa sporadic shoot out, hakuna mtu wa kutoa ushahidi wa kumtambua alimuona police gani akiua mtu gani, hivyo there will be no prosecution, hivyo tutaunda Tume nyingine ya Truth and Reconciliation, ya ukweli na mapatano, tutaombana misamaha, kupeana pole, tutashikana mikono kusameheana, wafiwa watalipwa kifuta machozi, wahanga watapewa mkono wa pole, tutayamaliza wenyewe. No need of ICC!
P
Pascal Mayalla narudia kukwambia tena, wewe sio muhanga, hujapoteza mtoto wala ndugu.

Kuna uzi hapa nilikwambia kwamba nimepoteza vijana wangu wawili wadogo. Ni watoto wa primary school, walitoka saa sita mchana kwenda dukani kununua chama na juice, wakaishia kupigwa risasi na kufa.

Nitalipwa nini nifarijike? Nyie mnacheza na damu za watu kwasababu sio wahanga ndio maana mnakuja na lugha za kitapeli, eti mtupe Pole.

Kuna siku na sisi tutapata nafasi ya kushika hizo bunduki, msidhani kama machawa mtakuwa salama
 
Kaka mkubwa,this is news to me. Kanuni number moja ya kutumia international law to resolve issues za mambo ya ndani ya nchi ni wanatumia kanuni ya The exhaustion of local remedies, kwanza tukishindwa ndipo mabwana wakubwa wanaingia.

Baada ya Tume ya Jaji Chande, sasa tuna Tume ya Jaji Lila, na kwasababu police waliua watu kwa sporadic random shooting, hakuna mtu wa kutoa ushahidi wa kumtambua alimuona police gani akiua mtu gani, hivyo there will be no prosecution, hivyo tutaunda Tume nyingine ya Truth and Reconciliation, ya ukweli na mapatano, tutaombana misamaha, kupeana pole, tutashikana mikono kusameheana, wafiwa watalipwa kifuta machozi, wahanga watapewa mkono wa pole, tutayamaliza wenyewe. No need of ICC!
P

..inawezekana kuna ugumu ktk kutambua askari mmoja mmoja waliouwa watu hovyohovyo, lakini waliowapa amri, na kuwasimamia, wanajulikana.
 
Pascal Mayalla narudia kukwambia tena, wewe sio muhanga, hujapoteza mtoto wala ndugu.

Kuna uzi hapa nilikwambia kwamba nimepoteza vijana wangu wawili wadogo. Ni watoto wa primary school, walitoka saa sita mchana kwenda dukani kununua chama na juice, wakaishia kupigwa risasi na kufa.

Nitalipwa nini nifarijike? Nyie mnacheza na damu za watu kwasababu sio wahanga ndio maana mnakuja na lugha za kitapeli, eti mtupe Pole.

Kuna siku na sisi tutapata nafasi ya kushika hizo bunduki, msidhani kama machawa mtakuwa salama
Mkuu TAJIRI MKUU WA MATAJIRI ,kwanza pole sana kwa madhila ya October 29, nakushauri toa ushirikiano Tume ya Jaji Lila.

Kosa langu kubwa humu ni kuwa mkweli too much,kuna ushauri nilishauri humu hata kabla ya October 29

P
 
Mkuu TAJIRI MKUU WA MATAJIRI ,kwanza pole sana kwa madhila ya October 29, nakushauri toa ushirikiano Tume ya Jaji Lila.

Kosa langu kubwa humu ni kuwa mkweli too much,kuna ushauri nilishauri humu hata kabla ya October 29

P
Hiyo tume iliyoundwa na aliyeamuru mauaji yafanyike ina msaada gani kwa wafiwa na wahanga?

Samia alisema jeshi likae tayari. Tunaenda kwenye uchaguzi wa kidemokrasia jeshi likae tayari kwa kipi?
Chaguzi zote tangu zama za nyerere hatukiwahi kuona jeshi limeingizwa mtaani, lakini samia aliingiza jeshi mtaani, atuue kisha ajiapishe.

Haya mauaji yalikusudiwa kabisa.

Kuna video inamuonesha Heri James akisema siku hiyo ya uchaguzi yatafanyika mauaji makubwa. N aaliyasema hayo miezi kadhaa kabla ya uchaguzi. Iweje leo mseme tuombane msamaha wa kushitakiwa hayupo?

Nakwqmbia Pascal Mayalla, wewe uliye CHAWA mtiifu, mmetufanya tuwachukie askari, wanajeshi na CCM kwa ujumla wake. Wengi miiyoni mwetu mbegu ya ugaidi na kisasi inazidi kukua na kumea, ni swala la muda tu mtaanza kuona mauaji ya kulipiza kisasi.
Saa hizi mnaona wanakufa polisi umma unafurahia mnafikiria hii ni hali ya mpito, hapana, nakwambia unakuja muda ambapo polisi wataanza kupigwa mawe na hata kupatwa na madhila makubwa zaidi.

Polisi ni adui zetu hamna namna nyingine ya kuwa term
 
Mkuu TAJIRI MKUU WA MATAJIRI ,kwanza pole sana kwa madhila ya October 29, nakushauri toa ushirikiano Tume ya Jaji Lila.

Kosa langu kubwa humu ni kuwa mkweli too much,kuna ushauri nilishauri humu hata kabla ya October 29

P

..lakini Mama ni mtu wa ajabu sana.

..alichangiwa BILLION 200 kwa ajili ya kampeni.

..Sasa ameshindwa vipi kulambisha kila mhusika asali ili kutuepusha na mauaji ya OCT 29?

..hata ushindi wa 97% ni kidogo ukizingatia fedha alizokuwa nazo, na kampeni alizoanza tangu 2021.
 
Kaka mkubwa,this is news to me. Kanuni number moja ya kutumia international law to resolve issues za mambo ya ndani ya nchi ni wanatumia kanuni ya The exhaustion of local remedies, kwanza tukishindwa ndipo mabwana wakubwa wanaingia.

Baada ya Tume ya Jaji Chande, sasa tuna Tume ya Jaji Lila, na kwasababu police waliua watu kwa sporadic random shooting, hakuna mtu wa kutoa ushahidi wa kumtambua alimuona police gani akiua mtu gani, hivyo there will be no prosecution, hivyo tutaunda Tume nyingine ya Truth and Reconciliation, ya ukweli na mapatano, tutaombana misamaha, kupeana pole, tutashikana mikono kusameheana, wafiwa watalipwa kifuta machozi, wahanga watapewa mkono wa pole, tutayamaliza wenyewe. No need of ICC!
P
Kumbuka msemo wa kisiasa ucheleweshaji wa Shauri ni unyimwaji wa Haki
 
Pascal Mayalla narudia kukwambia tena, wewe sio muhanga, hujapoteza mtoto wala ndugu.

Kuna uzi hapa nilikwambia kwamba nimepoteza vijana wangu wawili wadogo. Ni watoto wa primary school, walitoka saa sita mchana kwenda dukani kununua chama na juice, wakaishia kupigwa risasi na kufa.

Nitalipwa nini nifarijike? Nyie mnacheza na damu za watu kwasababu sio wahanga ndio maana mnakuja na lugha za kitapeli, eti mtupe Pole.

Kuna siku na sisi tutapata nafasi ya kushika hizo bunduki, msidhani kama machawa mtakuwa salama
Mungu akutie nguvu mkuu
 
Pascal Mayalla narudia kukwambia tena, wewe sio muhanga, hujapoteza mtoto wala ndugu.

Kuna uzi hapa nilikwambia kwamba nimepoteza vijana wangu wawili wadogo. Ni watoto wa primary school, walitoka saa sita mchana kwenda dukani kununua chama na juice, wakaishia kupigwa risasi na kufa.

Nitalipwa nini nifarijike? Nyie mnacheza na damu za watu kwasababu sio wahanga ndio maana mnakuja na lugha za kitapeli, eti mtupe Pole.

Kuna siku na sisi tutapata nafasi ya kushika hizo bunduki, msidhani kama machawa mtakuwa salama
Pole sana jamani...yale yalikua ma mbwa sio binadamu wa kawaida kuuwa watoto...
 
Hakuna tume Wala timu hapo. Ni siasa na saraakasi tu kuruka uhalifu.
Mkuu TAJIRI MKUU WA MATAJIRI ,kwanza pole sana kwa madhila ya October 29, nakushauri toa ushirikiano Tume ya Jaji Lila.

Kosa langu kubwa humu ni kuwa mkweli too much,kuna ushauri nilishauri humu hata kabla ya October 29

P
Hakuna tume wala timu hapo. Hizo ni siasa na saraakasi tu kukwepa uwajibikaji wa uhalifu.

Hata sasa ukitangaza kuwapata wahanga wa kweli wamejaa, ila wataitwa wasiohusika kusema uongo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom