The Rise and Fall of Paul Makonda (Dar RC)

The Rise and Fall of Paul Makonda (Dar RC)

Mnamshambulia Makonda kwasababu kaharibu biashara haramu ya UNGA .Mbona yote haya hamjasema kabla ? Acheni propaganda bwanaa !


Enyi wapenzi wa Daudi Bashite, siyo mnakurupuka tu ebu someni hii mada ya lini?
 
Haya yote yamekuja baada ya list of drug dealers. Kwa mtu mwenye akili timamu lazima ajue kuwa hich n kisas Na hata magufuli analijua hilo.
But kuna nyumbu wanaingia na kuplay part kwenye hiki kisas without reason only because they r nyumbuz.
Magufuli hawez kumuondoa Makonda bcz anajua kuwa wanaopiga kelele ni wauza ngada na suppoters wa upinzan.
Magufuli hatosikiliza milio ya Nyumbu.
Acha maneno weka vyeti, mbona simple sana mkuu!

Weka vyeti ufunge mjadala hata mie umenochosha kila kona Bashite [emoji36] [emoji36] [emoji36]
 
Wakati na mimi naunga-unga elimu ya juu, ilikuwa lazima ufanye somo la Management Skills ingawa sikuwa nasomea uongozi (Public administration), baadaye nikaja kugundua kumbe watungaji walishaona umuhimu wake.
 
Hivi cheo cha mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya kina faida gani!?!?
Haiwezekani vikafutwa!?!?
Walio enda mamtoni vyeo vya namna hii vipo?!?!
Kama havipo wanaendeshaje miji yao hadi wamefanikiwa kuijenga vizuri!?!?
 
mkuu mtuhumiwa ajitetee ili aendelee kuwatwanga wauza madawa ya kulevya.. upo vitani adui yako anatumia silaha fulani na wewe unauwezo wa kuitumia kwa nini usitumie hiyo sila kumtuliza ili muendelee na mashambulizi tatizo mwenzie katumia silahi hiyo yeye karudisha majeshi nyuma na kuanza kulia .. no paul au daudi waweke cheti tuendelee mbele
Kama kiongoz ili ufanikiwe u need kuwa focused kwenye mambo ya msingi. Hatokuwa na mda wa kufatilia leo gwajima kamsema hv, msigwa kamsema hv, mara mboye vile.
Kukaa kmya ni jibu sahihi.
 
Kama kiongoz ili ufanikiwe u need kuwa focused kwenye mambo ya msingi. Hatokuwa na mda wa kufatilia leo gwajima kamsema hv, msigwa kamsema hv, mara mboye vile.
Kukaa kmya ni jibu sahihi.
ha haha basi sawa
 
Utajisikiaje ukiitwa na wewe Marinda FC.

Ukijivua heshima hakika hamna atakayekuheshimu.

Changia hoja kwa mantiki, usikurupuke kwa vijembe wala maneno matupu, kaa kwenye hoja.
Mnaitwa nyumbu bcz mnaingilia mambo ambayo hayana mantiki bila kureason.
Let say mm ndio paulo makonda.

Nyumbuzi: unatumia jina la mtu na jina lako halisi ni bashite ulipata zero kidato cha nne, kama unabisha onyesha chet.?

Cheti cha paul makonda umedai syo chake, bashite umedai amepata zero form 4 , then unamdai mtu chet ili akuthibitishie.kawaida mtu aliyepata zero hanaga cheti na jina la paul makonda umelikataa soo hoja yako ya msingi ni ipi na unataka chet gan?
 
Alikuwa anakuja vizuri sana na tulitegemea angefika mbali zaid kisiasa,shida alipoacha kudeal na issues na kujikita kudeal na watu,ukideal na watu watakuangusha ukideal na issues utafika mbali.
 
Kwa posts nilizozisoma kwenye whatsapp jioni hii sielewi kwa nini huyu jamaa bado yuko ofisini na nataka nisome kwa kina hawa watetezi wake kwenye uzi huuu
 
Mnaitwa nyumbu bcz mnaingilia mambo ambayo hayana mantiki bila kureason.
Let say mm ndio paulo makonda.

Nyumbuzi: unatumia jina la mtu na jina lako halisi ni bashite ulipata zero kidato cha nne, kama unabisha onyesha chet.?

Cheti cha paul makonda umedai syo chake, bashite umedai amepata zero form 4 , then unamdai mtu chet ili akuthibitishie.kawaida mtu aliyepata zero hanaga cheti na jina la paul makonda umelikataa soo hoja yako ya msingi ni ipi na unataka chet gan?
Mimi nyumbu sikatai..sasa wewe bashite kwa nini usiweke hvyo vyeti mezani tuumbuke sie nyumbu,wauza madawa n.k mbona rahisi sana..
 
Tuliwaambia Hama wakasema ndio:viboko sa akina lema na kubenea.
 
C7bXg2QX4AA-Maj.jpg
 
Paul Makonda is a strong man and he will always remain strongman.
 
Back
Top Bottom