luckgizzle
Member
- Feb 26, 2015
- 7
- 4
He want us to be just friands, Iam chained by my own sorrow, I don't have the courage to carry all this pain in my heart. Please save my soul tel me what to do.
Usistadu umekuzidi na uko immature sana..mwanaume anaejitambua atakufanya sex toy na kukupiga chini..badilika
That's Too Harsh siafu dume
Huo Sio Mwisho Wa Maisha,Think About Your Family,Career and Future at large
..Umia Kwa Kipindi Kifupi Futa Machozi Tafuta Maisha...
Tamthilia zinaharibu sana hawa mademu
ha ha, huu ndio muda wa kupruvu how far she can go for him.
Tamthilia zinaharibu sana hawa mademu
kaka habari yako bhana....