..umakini uahitajika katika mapokeo ya hioyo ndomu ya aina yake. Ikiwezekana kujua lengo la kuletwa kwetu TZ, pia kujua kama kule kwao(zilipotokea) zinatumika katika maisha ya kawaida au la!! Eti isijeikawa kule kwao zinatumiwa na wachekeshaji wakiwa kazini halafu sisi tuambiwe zinafaa kwa matumizi halisi, Ila inabidi tujiulize hivi ni kweli wao wametumia wakaona manufaa makubwa na kuhisi zitatufaa sisi. Hali kadhalika wasije wakawa wanatufanya specimen ili waweze kujua kama ugunduzi wao utafanya kazi kwenye mazingira halisi na kukubalika au la! Haha, halafu hii ndomu inaweza ikawa ni matokeo ya project ya mwanafunzi katika chuo flani pale Sweden na kuchagua specimen ni watu wa Afrika hususani Watanzania.. Hahahaha!!