The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

Pale kileleni kuna baridi kali sana! Arsenal wamefika wakashindwa kuvumilia, wakaondoka. Sisi wenye uzoefu tumerudi nyumbani na safari hii tumekuja kukaa. Christmas itatukuta hapo juu, na mwaka mpya tutauanza tukiwa bado hapo hapo. Kilele si sehemu ya kutembelea, ni sehemu ya kukaa.
 
GOAL! Enzo fires the ball from the resulting free kick which sails into net! Man City 1-0 Sunderland

1789914342272.gif
 
GOAL! Semenyo prods the ball to Cherki, who slots it into the net! Man City 2-1 Sunderland

1789914458892.gif
 
GOAL! Semenyo gets to the rebound and fires a daisy-cutter into the net! Man City 3-2 Sunderland

1789914551227.gif
 
GOAL! Semenyo gets to the ball after a mistake by opponent and slams it in! Man City 4-2 Sunderland

1789914651389.gif
 
GOAL! Gvardiol provides an excellent cross for Haaland to extend the lead! Man City 5-3 Sunderland

1789916116196.gif
 
Kwa hiyo mataji yenu tutagawana wale tuliokuwa tunamaliza nafasi ya pili baada yenu?
Na je zile timu zilizokuwa zinashushwa daraja kwa sababu yenu? Mtawalipa pesa? Je zile timu zilizokuwa zinakosa UCL kwa sababu yenu? Je ma FA cup na ma Carabao...?
 
Ninachoamini kama kwenye hizo tuhuma kama kuna mambo ya usajili basi ni timu nyingi zitafikiwa.

Mfank huyo issue ya guehe, kama kuna ufanganyifu basi timu zote mbili muuzaji na mnunuzi watakuwa na makosa
Anae tangaza ni alienunua.
Sema udanganyifu upo lkn city anaonekana ni muongo na kule ni ulaya lzm ataadhibiwa
 
Anae tangaza ni alienunua.
Sema udanganyifu upo lkn city anaonekana ni muongo na kule ni ulaya lzm ataadhibiwa
Alieuza lazima aandike, ameuza nini kwa bei gani, kama kaandika ameuza mchezaji halafu kaweka bei ya uongo hilo ni tatizo maana ni sawa na kufoji, and kuandika bei pungufu kwa muuzaji ni kujipunguzia uwezo wa matumizi ya fedha, kwahiyo sio rahisi
 
Alieuza lazima aandike, ameuza nini kwa bei gani, kama kaandika ameuza mchezaji halafu kaweka bei ya uongo hilo ni tatizo maana ni sawa na kufoji, and kuandika bei pungufu kwa muuzaji ni kujipunguzia uwezo wa matumizi ya fedha, kwahiyo sio rahisi
Kweli hapo kwenye sajili wanaweza kuathirika wengi.
 
Back
Top Bottom