goldie ink
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 5,634
- 9,156
Ijumaa ya vurugu hii haijakaa sawa kutokana hizi mvua bado tunaendelea kula wife / husband za watu huku wenye mali wakiwa job kuchakarika kusaka chipsi za kila daily.
Anyway the topiki iz about a love... The gangsta love, siku hizi kuna ile manners ya wana ke na wana me kulialia mapenzi mara wameumizwa na kuachwa, hii ni mitindo tu ya kimaisha hubadilika pia, therefore hebu sote tujaribu kurudi old school love ni mapenzi mazuri na yananoga endapo mtaelewana, ila new skull luv...siyo nzuri ni kudanga, kula tigo, mizinga ni balaa tupu.
Gangsta luv inafanya muishi kimapenzi kwa uaminifu zaidi mfano, jay n bey walivyo / Kim n kanye wanaishi gangsta luv, unatakiwa mtreat demu / mchizi ki gangstaaa mwanzo mwisho na hakika atafurahia mapenzi matamu. ila asikutell no body mapenzi ya gangsta ni kudumu no cheatinn mathaphakka, no mizinga, no udangaji mxthaphakka, ni full kula raha ya mapenzi. Huo uchafu wote haupo. Na unadumu zaidi ya miaka 6.
Let us practice a strong love, a gangsta love in our love relationship mathaphakka.
Anyway the topiki iz about a love... The gangsta love, siku hizi kuna ile manners ya wana ke na wana me kulialia mapenzi mara wameumizwa na kuachwa, hii ni mitindo tu ya kimaisha hubadilika pia, therefore hebu sote tujaribu kurudi old school love ni mapenzi mazuri na yananoga endapo mtaelewana, ila new skull luv...siyo nzuri ni kudanga, kula tigo, mizinga ni balaa tupu.
Gangsta luv inafanya muishi kimapenzi kwa uaminifu zaidi mfano, jay n bey walivyo / Kim n kanye wanaishi gangsta luv, unatakiwa mtreat demu / mchizi ki gangstaaa mwanzo mwisho na hakika atafurahia mapenzi matamu. ila asikutell no body mapenzi ya gangsta ni kudumu no cheatinn mathaphakka, no mizinga, no udangaji mxthaphakka, ni full kula raha ya mapenzi. Huo uchafu wote haupo. Na unadumu zaidi ya miaka 6.
Let us practice a strong love, a gangsta love in our love relationship mathaphakka.