The Bold: Shukrani Wakuu


Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Likes
19,215
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 19,215 280
Hatimaye mwaka unaisha, wengi wametoa shukrani zao kwa namna mbali mbali.. Nadhani utakuwa ni uungwana nami nikisema asante kwa mambo kadha kwa members humu, for the big love and support..

Nawakubali sana members wote humu, ila hawa wafuatao wamenigusa kwa namna ya pekee sana mwaka huu..

- Heaven on Earth

Kiujumla: ni moja ya member ambao wamekaa katika viwango vyao vya ubora kwa muda mrefu sana (kama cr7, lol).. Na mwaka huu michango yake kwenye nyuzi mbali mbali imebakia kwenye ubora zaidi

Binafsi: nahisi inawezekana hata yeye mwenyewe ameshasahau.. Miaka 2 iliyopita niliwahi kupost uzi contraversial sana humu! Baadae kuna "wahusika" wakaanza kuniandama, nikaja kushare na members humu kuwa kuna watu wananifuatilia duuuuuuhh kama kawaida watu wakapuuzia na kukejeli daaaahh nikaumia sana.!
Lakini huyu sista ni moja ya watu alinitia moyo sana.. Mara kwa mara alinijulia hali na kwa kweli ilinitia moyo..

Ipo siku huko mbeleni nitashea nanyi kilichokuwa kinaendelea huko nyuma ya pazia katika yangu na hao mabwana kwa takribani mwaka mzima niliopotea hapa..
Imepita miaka miwili, sikuwahi kukushukuru, nichukue fursa hii kukwambia asante sana HOE.. Unaweza kuhisi ulifanya kitu kidogo but ulinitia moyo sana..

- The Boss

Kiujumla: huyu ni moja ya watu wenye busara zaidi humu JF, mwaka huu bado amedhihirisha ubora wake kwamba 'he is truly the boss'.. Mtu makini sana

Binafsi: ni moja ya watu wakwanza kabisa kunitia moyo humu kunishauri namna ya kutumia talanta yangu kufanya kitu kitakachokuwa na return kubwa kiuchumi..
Nimeufanyia kazi ushauri wake huu na matunda yamenza kuonekana na pia zaidi Mungu akipenda mwanzoni kabisa mwakani 'we goinn' make headlines'..

- 'Tag list' ya The Bold

Kwenye nyuzi zangu zote hawa memba huwa nawamention kwenye post # 2. (Pia nimewamention hapo chini post # 2) Hawa member kwakweli wametisha sana mwaka huu.. Ni wao ndio wananifanya licha ya pilika pilika za maisha, lakini najitahidi nipate muda niandike makala na kuziweka humu! Wananiispire sana, and nawaheshimu sana bcz they got my back.. Salute kwenu wakuu!!

- Kiranga

Kiujumla: huyu ni specie adimu sana kukutana nayo duniani.. Ni great thinker haswaaaa! Hata kama hukubaliani na hoja zake lakini lazima utasema moyoni huyu mtu yuko njema kichwani.. Mwaka huu pia ametisha zaidi

Binafsi: kiranga pia ni moja ya watu wa mwanzoni kabisa kunitia moyo na kunishauri namna ya kuhakikisha napata pia faida ya kiuchumi kwa talanta hii.
Pia mwaka huu alinipa ushauri adhimu namna ya kulinda 'identy' ya makala zangu kwa tekniki maalumu sana na ya kiakili zaidi..

Pia nilipoingia kwenye mgogoro na gazeti ambalo lilichapa makala yangu bila makubaliano, kiranga alitumia muda wake kunishauri namna gani nipambane mpaka nipate haki. Na ushauri wake ukazaa matunda, jamaa wakakubali tumalizane mezani kwa kulipa fidia.

Salute sana mkuu.. Nakuheshimu mno.

- Nifah

Kiujumla: huyu bibie watu wa dizaini yake huku kwetu tandale tunawaita 'kiraka'. Yani kila mahali anafiti.. Ukimkuta jukwaa la siasa unaweza kuhisi mdee ameingia na ID fake, ukimkuta MMU utadhani Diva the bauwse, ukimkuta jukwaa la michezo utadhani Dr. Liki abdallah (binti pekee ninaye mfahamu anapenda mpira kiasi hiki)... kila jukwaa unalomkuta comment zake ziko "on point".

Asingelikuwa team kiba ningemfananisha na Chibu dangote (chibu anaimba, anapiga vyombo, choreographer, director etc) ila kwa kuwa yuko "team malalamiko" wacha tu nimfananishe na Rucky baby..

Binafsi: Mwaka jana huyu binti tuliwahi kusigana katika mijadala humu jukwaani na kwakuwa sote ni binadamu hasira zikatawala na matokeo yake tukawa maadui wakubwa sana kwa kipindi kirefu sana... Mungu mkubwa, siku hizi silali pasipo kumtakia usiku mwema!! Ama kweli life is an interesting journey! you never know where it takes you

The Bold.

Note: New thread on the way
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,590
Likes
132,414
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,590 132,414 280
Aaamen na hili linathibitishwa na comments nyingi za kukupongeza! Binafsi sikuona hata comment moja ya kukupinga
Talanta uliyo nayo is an expensive gift ambayo wengi hawakujaaliwa..itunze n keep it up....!
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Likes
19,215
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 19,215 280
Divine... glory to yhwh Nifah BansenBurner Alisen Papushikashi Magazine Fire miss chagga succinate coA hydrogenase SANCTUS ANACLETUS mngony Excel Mussolin5 Jimena Inferiority Complex gwijimimi wambura marwa Hoshea Shareef Conscious wambeke The Boss deejay Nasmile gkileo Juma chief Mangi flani hivi Ngongo makaveli10 KENZY kadada wa pili Root aretasludovick jonnie_vincy Clkey KAFA.cOm mbewe makedonia Afande Nyati peterchoka Leonard Robert Nchi Kavu STUNTER Chrizo jully van persie Khalidoun Tetramelyz punje haradari Mazigazi Alybaba babu na mjukuu platozoom jimmyfoxxgongo Nicodemas Tambo Mwikozi Ls man Heaven Sent sifongo Infantry Soldier haa mym 20acres MTS MarkHilary compos Tembo2 Erick the future nancy1983 Bulah binsaad Fazzaly The Wolf Firegironsa everhurt Melvine Mgibeon kijana wa leo samsun Coolant Jagood pacesetter apologize payton George Betram kisengeli Kiranga Jiwe Linaloishi Madame B jay john Guasa Amboni Dinazarde Juma chief Analyse Diva Beyonce snowhite Mmanu Expected Value onechromosome Missy rose Innocenthezron Immortal_MH Ficus sunola Robot la Matope mamaafacebook II JEKI likikima Compact scorpio me G'taxi gambada ynwa adna yuzo ntamaholo Otorong'ong'o naan ngik-kundie kandukamo1
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
Hongera sanaa kwa kushukuru tupo pamoja mkuu
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,039
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,039 562 280
Divine... glory to yhwh Nifah BansenBurner Alisen Papushikashi Magazine Fire miss chagga succinate coA hydrogenase SANCTUS ANACLETUS mngony Excel Mussolin5 Jimena Inferiority Complex gwijimimi wambura marwa Hoshea Shareef Conscious wambeke The Boss deejay Nasmile gkileo Juma chief Mangi flani hivi Ngongo makaveli10 KENZY kadada wa pili Root aretasludovick jonnie_vincy Clkey KAFA.cOm mbewe makedonia Afande Nyati peterchoka Leonard Robert Nchi Kavu STUNTER Chrizo jully van persie Khalidoun Tetramelyz punje haradari Mazigazi Alybaba babu na mjukuu platozoom jimmyfoxxgongo Nicodemas Tambo Mwikozi Ls man Heaven Sent sifongo Infantry Soldier haa mym 20acres MTS MarkHilary compos Tembo2 Erick the future nancy1983 Bulah binsaad Fazzaly The Wolf Firegironsa everhurt Melvine Mgibeon kijana wa leo samsun Coolant Jagood pacesetter apologize payton George Betram kisengeli Kiranga Jiwe Linaloishi Madame B jay john Guasa Amboni Dinazarde Juma chief Analyse Diva Beyonce snowhite Mmanu Expected Value onechromosome Missy rose Innocenthezron Immortal_MH Ficus sunola Robot la Matope
mbona mi simooo!!!vizur nimeipenda hii.
 
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
661
Likes
715
Points
180
Age
33
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
661 715 180
the bold mimi nakukubali sana!pamoja sana vitu vyako huwa adhimu huwezi kuvipata mahali popote nakuombea maisha marefu huko mbeleni maana tunahitaji kama wewe muendelee kuwepo big up sana
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
813
Likes
588
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
813 588 180
Divine... glory to yhwh Nifah BansenBurner Alisen Papushikashi Magazine Fire miss chagga succinate coA hydrogenase SANCTUS ANACLETUS mngony Excel Mussolin5 Jimena Inferiority Complex gwijimimi wambura marwa Hoshea Shareef Conscious wambeke The Boss deejay Nasmile gkileo Juma chief Mangi flani hivi Ngongo makaveli10 KENZY kadada wa pili Root aretasludovick jonnie_vincy Clkey KAFA.cOm mbewe makedonia Afande Nyati peterchoka Leonard Robert Nchi Kavu STUNTER Chrizo jully van persie Khalidoun Tetramelyz punje haradari Mazigazi Alybaba babu na mjukuu platozoom jimmyfoxxgongo Nicodemas Tambo Mwikozi Ls man Heaven Sent sifongo Infantry Soldier haa mym 20acres MTS MarkHilary compos Tembo2 Erick the future nancy1983 Bulah binsaad Fazzaly The Wolf Firegironsa everhurt Melvine Mgibeon kijana wa leo samsun Coolant Jagood pacesetter apologize payton George Betram kisengeli Kiranga Jiwe Linaloishi Madame B jay john Guasa Amboni Dinazarde Juma chief Analyse Diva Beyonce snowhite Mmanu Expected Value onechromosome Missy rose Innocenthezron Immortal_MH Ficus sunola Robot la Matope, mamaafacebook II
Upo vizuri
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,116
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,116 1,559 280
The Bold hausahau tu maumivu ya walinzi wa bwana yule ???????
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,116
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,116 1,559 280
Appreciation kwako umekua na maada fikirishi na nzuri zenye mafunzo makubwa .
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,111
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,111 280
Divine... glory to yhwh Nifah BansenBurner Alisen Papushikashi Magazine Fire miss chagga succinate coA hydrogenase SANCTUS ANACLETUS mngony Excel Mussolin5 Jimena Inferiority Complex gwijimimi wambura marwa Hoshea Shareef Conscious wambeke The Boss deejay Nasmile gkileo Juma chief Mangi flani hivi Ngongo makaveli10 KENZY kadada wa pili Root aretasludovick jonnie_vincy Clkey KAFA.cOm mbewe makedonia Afande Nyati peterchoka Leonard Robert Nchi Kavu STUNTER Chrizo jully van persie Khalidoun Tetramelyz punje haradari Mazigazi Alybaba babu na mjukuu platozoom jimmyfoxxgongo Nicodemas Tambo Mwikozi Ls man Heaven Sent sifongo Infantry Soldier haa mym 20acres MTS MarkHilary compos Tembo2 Erick the future nancy1983 Bulah binsaad Fazzaly The Wolf Firegironsa everhurt Melvine Mgibeon kijana wa leo samsun Coolant Jagood pacesetter apologize payton George Betram kisengeli Kiranga Jiwe Linaloishi Madame B jay john Guasa Amboni Dinazarde Juma chief Analyse Diva Beyonce snowhite Mmanu Expected Value onechromosome Missy rose Innocenthezron Immortal_MH Ficus sunola Robot la Matope, mamaafacebook II
Dadek, mi simo
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,685
Likes
8,794
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,685 8,794 280
Divine... glory to yhwh Nifah BansenBurner Alisen Papushikashi Magazine Fire miss chagga succinate coA hydrogenase SANCTUS ANACLETUS mngony Excel Mussolin5 Jimena Inferiority Complex gwijimimi wambura marwa Hoshea Shareef Conscious wambeke The Boss deejay Nasmile gkileo Juma chief Mangi flani hivi Ngongo makaveli10 KENZY kadada wa pili Root aretasludovick jonnie_vincy Clkey KAFA.cOm mbewe makedonia Afande Nyati peterchoka Leonard Robert Nchi Kavu STUNTER Chrizo jully van persie Khalidoun Tetramelyz punje haradari Mazigazi Alybaba babu na mjukuu platozoom jimmyfoxxgongo Nicodemas Tambo Mwikozi Ls man Heaven Sent sifongo Infantry Soldier haa mym 20acres MTS MarkHilary compos Tembo2 Erick the future nancy1983 Bulah binsaad Fazzaly The Wolf Firegironsa everhurt Melvine Mgibeon kijana wa leo samsun Coolant Jagood pacesetter apologize payton George Betram kisengeli Kiranga Jiwe Linaloishi Madame B jay john Guasa Amboni Dinazarde Juma chief Analyse Diva Beyonce snowhite Mmanu Expected Value onechromosome Missy rose Innocenthezron Immortal_MH Ficus sunola Robot la Matope, mamaafacebook II
Pamoja sana ndugu uwepo wako na mimi na yule ndio tunafanya jf uendelee kuwepo mada zako huzifurahia sana na kunijenga kiasi flan lazima nikiri ombi langu endelea kutuelimisha na ubarikiwe sana.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,379
Likes
25,910
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,379 25,910 280
Mungu wangu! Am speechless.
Sikuwahi kufikiri kama ipo siku nami nitakuwepo katika list yako ya kukumbukwa!
What a honour?
Asante sana The bold.

Ni kweli kabisa, nakiri tulikuwa maadui wakubwa sana.
Kila tulipokutana ktk threads tuliumana kwelikweli, namshukuru Mungu kwa busara alizokujaalia maana siku zote ulijishusha wewe.

Nakupongeza kwa aina ya makala ulizoamua kuja nazo ndizo zilizonifanya niweke silaha chini na kuomba kuimaliza vita.

Kupitia kwako nimejifunza mengi kubwa zaidi ya yote ni kumheshimu kila mtu.
Nilikuchukia kipindi kile,sikuwahi kufikiri kama una akili kubwa kiasi cha kunifanya nianze kuvutiwa nawe.
Hivi sasa nimebadilika sana,namheshimu kila mtu humu JF,nimeamua kwa nia ya dhati kuachana na vita vya maneno na members humu.

Never say never,nobody knows tomorrow...
Leo hii wewe niliyekuchukia ndiye kitu cha kwanza kunijea ktk akili yangu kila niamkapo.
Lazima nikutafute nikutakie asubuhi njema ndipo mambo mengine yaendelee.

Nakutakia kila la kheri katika makala zako za kusisimua,daima nitakuwa nawe bega kwa bega.
You got my full support my love...
#TheBoldIsMine#
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619