The best tv series of all the time

The best tv series of all the time

TAUSI bana ndo ilikuwa mambo yote!


Tausi ndege wangu, ndege wangu wa fahari
ndege ume....na sasa....

Kila nnapopitaga ile mitaa ya IFM kule na kuwaona huwa naikumbuka sana hii play!!!

Hivi ndo ilikuwa na wahusika kama kilonzo na wenzake?
Umenikumbusha mbali.
Lakini huko tumeshatoka. Kunakitu inaitwa nadhani IRIS kama kunamtu ana info zaidi ya hi kitu anipe niliona kipande kidogo tu nikavutiwa nayo.
 
wadau vipi hii alcatraz?
images
 
huyu jamaa yupo ndani ya ''THE WIRE'' anajiita OMAR, OMAR NEVER SCARED

images
 
Hivi ndo ilikuwa na wahusika kama kilonzo na wenzake?
Umenikumbusha mbali.
Lakini huko tumeshatoka. Kunakitu inaitwa nadhani IRIS kama kunamtu ana info zaidi ya hi kitu anipe niliona kipande kidogo tu nikavutiwa nayo.

Hiyo hiyo ya Mzee Kasri, Siti Lindi na Vita...chokoraa damu...dah dem gud old days!

eniwei, iyo IRIS sijawahi kuijua, now nipo zaidi kwenye HAWAII 5 0 na HUMAN TARGET
 
Da mazee lost ni kali ,mpangilio wake ni mbele mbele, nyuma, kati, mtunzi ni kichwa,
IRIS na ATHENA zote za kispy kutoka korea zina relate kwa kiwango fulani utawala mbovu kuogopana na terrorism,
THE LEGEND OF THE SEEKER ni nzuri kama MERIN ya kichawi ila sio ya mazombi star ni yule reonard de caplo aliyeigiza titanic ni nzuri unaweza usiangalie hata taarifa ya habari,
THE GOOD WIFE ni nzuri ya kisheria utapata majibu mengi ya sio wote wanaofungwa wana HATIA na huku FAMILY AFFAIR YA TEENAGE CHILD YA WENZETU,
HAWAI FIVE -O ,EVENT NA NIKITA ,THE MAN CALLED THE GOD,
Ni hizo ila lost siazimishi kwani walio wavivu hawaangalii ni full kupotezana kisayansi na sio uchawi
 
am not that young mkuu,may be haijapita kwenye anga zangu,mi nimeanza na season 1 ya DAYS OF OUR LIVES mwaka 86 lol,upo hapo?

duh mkuu wewe kweli kitambo!!umenikumbusha mbali sana hii series ilikuwa haiishi,nakumbuka nilikuwa naenda shule nikirudi likizo kitu akijaisha alafu bi mkubwa ndio ilikuwa umwambii kitu akianza kuiangalia agusi mtu rimoti...umenikumbusha mbali sana mchizi,enzi za Loving,Friends,Er...kulikuwa na moja iyo inaitwa Baywatch ya mikato ya kwenye maji duh nilikuwa mgonjwa wa Tv aisee sijui kimenipata nini siku izi..

Series za siku izi ni nzuri haswa teknolojia imekuwa ila zinakosa uhalisia..Nikita kwa mfano uwongo mwingi sana,yani yule demu yuko division anawasiliana na Nikita hawamstukii pale hakuna uhalisia..na yule mtaalamu wa kuhulk anavuka uhalisia..au check 24 jackbeur yeye anaweza kufanya lolote kwa yoyote na kwa chochote ila yeye hawezekaniki..yani amevuka uwezo wa kibinadamu..

Lakini ata ivyo zina sisimua sana..mie kwa izi za sasa naikubali zaidi Prison Break.
 
lost ilikua poa, ila kuna vitu zimetulia japo ni fupi lakin dah utatamani check )missing
)the event, )vanished, )once upon a time)touch zimetulia
 
Hivi ndo ilikuwa na wahusika kama kilonzo na wenzake?
Umenikumbusha mbali.
Lakini huko tumeshatoka. Kunakitu inaitwa nadhani IRIS kama kunamtu ana info zaidi ya hi kitu anipe niliona kipande kidogo tu nikavutiwa nayo.

IRIS nimeiangalia mpaka mwisho.
Ni ya ukweli sana.
Inajaribu kuelezea siasa na ujasusi juu ya south na north korea pamoja na michezo ya siri ya USA.
Ni series moja inayohitaji ufahamu wa siasa za hizo nchi 3 ili kuifaidi.
Mi niliipenda pia.
 
Dah kitu LOST noumer, na mzigo flani unaitwa ALLIAS, utajuta kwanini hukuipata mapema
 
IRIS nimeiangalia mpaka mwisho.
Ni ya ukweli sana.
Inajaribu kuelezea siasa na ujasusi juu ya south na north korea pamoja na michezo ya siri ya USA.
Ni series moja inayohitaji ufahamu wa siasa za hizo nchi 3 ili kuifaidi.
Mi niliipenda pia.

ipo nyingine inaitwa athena the godness war,wanadai ndo IRIS season 2 but nilivyoiona mie siyo hivyo but actors wengi wa iris wapo ndani kasoro su wao,sterling,demu wake sterling na director.Kisa kama kinafanana na iris manake huku kuna group la athena linalofanya kama group la iris ila athena ni kali kuliko iris kwa maoni yangu.ni nzuri aisee itafute uicheki kama hujaiona.
 
hizi za HAWAI na THE WIRE zinahusu nini wadau na zinafanana na series gani nyengine kimaudhui?
 
wadau hv THE EVENT bado inaendelea kutolewa? Maana nimeifuatilia season 1 tu nikajaribu kutafuta ya pili lakini mpaka leo sijaiona,,vp bado inatoka au ilishapigwa chini?
 
duh mkuu wewe kweli kitambo!!umenikumbusha mbali sana hii series ilikuwa haiishi,nakumbuka nilikuwa naenda shule nikirudi likizo kitu akijaisha alafu bi mkubwa ndio ilikuwa umwambii kitu akianza kuiangalia agusi mtu rimoti...umenikumbusha mbali sana mchizi,enzi za Loving,Friends,Er...kulikuwa na moja iyo inaitwa Baywatch ya mikato ya kwenye maji duh nilikuwa mgonjwa wa Tv aisee sijui kimenipata nini siku izi..

Series za siku izi ni nzuri haswa teknolojia imekuwa ila zinakosa uhalisia..Nikita kwa mfano uwongo mwingi sana,yani yule demu yuko division anawasiliana na Nikita hawamstukii pale hakuna uhalisia..na yule mtaalamu wa kuhulk anavuka uhalisia..au check 24 jackbeur yeye anaweza kufanya lolote kwa yoyote na kwa chochote ila yeye hawezekaniki..yani amevuka uwezo wa kibinadamu..

Lakini ata ivyo zina sisimua sana..mie kwa izi za sasa naikubali zaidi Prison Break.

24-iko poa sana na saiv nimeanza kuingalia tena upya sizoni 1,,sikupenda mwisho wake haukua mzuri kivile unless labda mniambie bado itaendelea!
 
hizi za HAWAI na THE WIRE zinahusu nini wadau na zinafanana na series gani nyengine kimaudhui?
Hawai ni serial kila episode inakisa chake,iko poa sana
The wire inahusu drug dealers and intelijensia ya police wa baltimore,find it iko poa mkuu,huchoki kuiangalia
 
wadau hv THE EVENT bado inaendelea kutolewa? Maana nimeifuatilia season 1 tu nikajaribu kutafuta ya pili lakini mpaka leo sijaiona,,vp bado inatoka au ilishapigwa chini?

the event nasikia waliistopisha,sasa sijui kama itaenedelea tena
 
Back
Top Bottom