Unajumuisha: madini 84, Vipengele 23, na galoni 8 za maji zilizoenea kwenye seli trilioni 38.
Umejengwa kutoka kwa chochote na vipuri vya Dunia ambavyo umetumia, kulingana na seti ya maagizo iliyofichwa kwenye helix mbili na ndogo ya kutosha kubebwa na manii. Nyinyi ni vipepeo, mimea, miamba, vijito, kuni, manyoya ya mbwa mwitu na meno ya papa, yaliyogawanywa katika sehemu ndogo na kujengwa upya kuwa kiumbe changamano zaidi cha sayari yetu.
Bila shaka hapo kutakuwa na utofauti mkubwa wa mwinuko, ukiangalia vizuri hiyo picha imepigwa kwa juu ni ambavyo sio rahisi kuona utofauti wa kimo kati ya hizo point mbili za barabara.
Imekuwa cost effective kupitia njia hiyo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.