DR VRM
JF-Expert Member
- Sep 9, 2024
- 3,896
- 3,064
hawakutaka ku kuibadilisha asili/nature ya terrain
hawakutaka ku kuibadilisha asili/nature ya terrain
..and the real Jesus wa born in Ethiopia
Mahala pazuri sana huku.
Sana aiseeMahala pazuri sana huku.
Aiseee mkuu wapi huku? ni moja ya sehemu bora na nzuri sana
Mwakaleli Mbeya, huo unaoonekana hapo ni Mlima LivingstoneAiseee mkuu wapi huku? ni moja ya sehemu bora na nzuri sana
Huwa nikipita njiani kwakweli nawaonea kawivu mazingira mazuri sana mkuuMwakaleli Mbeya, huo unaoonekana hapo ni Mlima Livingstone