That's what friends are for Sam

That's what friends are for Sam

Kweli platozoom kama alivyosema The Boss, wasichana wa siku hizi (actually binadamau tu wa siku hizi)..NO NOT RAITI not safe kabisa! Hata awe mzurijeeee. Peleka gesti mwache huko, lipa asubuhi pitia umuangalie! It is safer that way for you...
Kasinde, let Sam go!

Nimeanza ulevi wa shisha na stimu yake sijui kama bangi inaona ndani, hapa nshapuliza flavour kibao sijakuelewa baba paroko.......
U mean I should let Sam go off my life or I should let Sam go on with my life and have endless relationship
 
Mh! kwa Kasinde wa jf na crush zake zisizoisha!!! Let go of Sam please.

Jamani, aren't of feel sorry for Sam, If I let him go he will be more hurt-ed after all he is the one who still waits for me to say YES to him which shows even if I say NO and ask him to go and l;eave me alone he will still be waiting may be till I die. Then why shouldn't I give him a chance now and let him be happy with me. I believe am not a stone to remain static for the rest of my life I can change and be a better person hence better wife for him to let me in his house......
Anyways I give it three month trial to see if I can otherwise I will ask him for the other time to leave me coz since we were in university I used to chase him but still he was insisting......... hapo ndo ninaelewa ule usemi wa KIPENDACHO ROHOOO na si kuwa Kasie ni bonge la totoo waapiii nowdays nimechujaa nakazana kula ujana ila Sam bado yumo.
Sasa hivi utasikia nimempa limbwata kumbee.... hata kyupi sijamfunulia.
 
Jamani, aren't of feel sorry for Sam, If I let him go he will be more hurt-ed after all he is the one who still waits for me to say YES to him which shows even if I say NO and ask him to go and l;eave me alone he will still be waiting may be till I die. Then why shouldn't I give him a chance now and let him be happy with me. I believe am not a stone to remain static for the rest of my life I can change and be a better person hence better wife for him to let me in his house......
Anyways I give it three month trial to see if I can otherwise I will ask him for the other time to leave me coz since we were in university I used to chase him but still he was insisting......... hapo ndo ninaelewa ule usemi wa KIPENDACHO ROHOOO na si kuwa Kasie ni bonge la totoo waapiii nowdays nimechujaa nakazana kula ujana ila Sam bado yumo.
Sasa hivi utasikia nimempa limbwata kumbee.... hata kyupi sijamfunulia.

We hangaika weeee.... lakini ujue Big Sam niko around.... Kufanye kile Sam dogo alipokwama. Huyu Sam wa wapi huyu? Kala maharage ya wapi huyu??? Sam hatukogo hivo inapotokea golden opportunity kama hiyo....

Yani mi nakasirikaga mimi.... khaaaa!!!
 
chukua hatua, usiandike tu humu haitoshi kumfanya sam atimize malengo yake. and be sure km kweli unampenda au ni feelings za muda tu kutokana na wema aliokutendea. Sam deserves a decent and true love!

Of course Sam deserve a decent and true love, am trying to behave for this three months to see if I'll be able otherwise.......
 
We hangaika weeee.... lakini ujue Big Sam niko around.... Kufanye kile Sam dogo alipokwama. Huyu Sam wa wapi huyu? Kala maharage ya wapi huyu??? Sam hatukogo hivo inapotokea golden opportunity kama hiyo....

Yani mi nakasirikaga mimi.... khaaaa!!!

Aaaaaaahhahahahhahhaaaaa babuuu, from now on ntakuwa nakuita babu Sam hahahahahahhahahahaaaaaaa
Sam dogo ni mmasai kala kamongo badala ya mbuzi choma
Babu ingekuwa wewe ungetake advantage ya mie.......???
Kasie akishindwa hii kmiezi mitatu ntakutafuta babu Sam heehheee
 
Aaaaaaahhahahahhahhaaaaa babuuu, from now on ntakuwa nakuita babu Sam hahahahahahhahahahaaaaaaa
Sam dogo ni mmasai kala kamongo badala ya mbuzi choma
Babu ingekuwa wewe ungetake advantage ya mie.......???
Kasie akishindwa hii kmiezi mitatu ntakutafuta babu Sam heehheee

Big Sam anaihifadhi hii post chini kabisa ya moyo wake. Sams are for Sams.... alipokosea Sam mmoja Sam mwingine shurti aparekebishe...

Umeuliza ingekuwa mimi ningefanyaje?? Cmon... Am a big Sam.. na unajua Big Sam huwa hakosei pale dogo sam anapokosea. Mida hii labda ungekuwa unakula menu mbili if you understand what I mean.... LOL
 
Big Sam anaihifadhi hii post chini kabisa ya moyo wake. Sams are for Sams.... alipokosea Sam mmoja Sam mwingine shurti aparekebishe...

Umeuliza ingekuwa mimi ningefanyaje?? Cmon... Am a big Sam.. na unajua Big Sam huwa hakosei pale dogo sam anapokosea. Mida hii labda ungekuwa unakula menu mbili if you understand what I mean.... LOL

Hhahahaahhaaaaaa mie ningependelkea ubuyu wa zanzibar ule wenye pilipili looh, ningekuwa natembea na kikopo cha mate......................
 
Sam mshika pembe...

Jamani wacha kumchokoza Sam wangu, he is polite hataki kuforce wala kunirubuni, he want me by myself niseme YES and am in three month trial..................
wish me luck looh
 
Inawezekana Sam sio riziki 

Hhahahahaa sitaki kumsemea moyo wake na pia bado kuonja soseji yake but he looks energetic, sijui kaoza nini kwangu hata sielewi mtu mwenyewe mie siku hizi nimechujaa sio Kasie wa kipindi kile
 
Wapooo sema tuu wewe hujakutana nao, my Sam is one of them

And you are the type of girl who drinks n dances with strangers in tbe club, risking ur life n almst getting urself raped but u won't be with the one guy who u r sure he loves u dearly?? Its such an amazing world...smh
 
Jamani wacha kumchokoza Sam wangu, he is polite hataki kuforce wala kunirubuni, he want me by myself niseme YES and am in three month trial..................
wish me luck looh

Haya Kasie...

Msalimie Sam ila mwambie achangamke kidogo...

Chelewa chelewa wakuta mwana si wako...
 
And you are the type of girl who drinks n dances with strangers in tbe club, risking ur life n almst getting urself raped but u won't be with the one guy who u r sure he loves u dearly?? Its such an amazing world...smh

Kasie is another chump u would never emagine how she is, she isn't what u think though she is a clubber. This world has so many wonders and u will never stop wondering my Sam make u wonder too and the scenario too. If u could get some figures here in JF they will give u a brief about Kasie.
 
Kasie hebu mwonjeshe af tupe feedback😀😀😀 if he is really energetic!!!
 
Haya Kasie...

Msalimie Sam ila mwambie achangamke kodogo...

Chelewa chelewa wakuta mwana si wako...

Salamu ntazifikisha hahahahahaaaa he has his principles and what he believe is wherever I go I am for him and I'll be back to him and he is waiting..... Sometimes hadi huwa nachoka na misimamo yake.
 
Yaani wanaume kama wewe huwa nawapa credit sana kwa kutoka take advantage ya mdada. Halafu wanaume wanaofanyaga hivo wanagain trust sana kwa mdada. Kula big hug best

Hiyo ni tabia ya wazungu ila kwa sisi marafi ya ngono huponi.
 
Back
Top Bottom