Thaqaafa high school 2003 tuonane hapa

ngoshaboy

JF-Expert Member
Apr 15, 2013
231
250
Habari zenu vijana wenzangu? Napenda leo tukumbushane wale tulioanza form 1 mwaka 2003 kwa jina na stream ulokuwa.
 

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Apr 4, 2015
2,058
2,000
Shule maalum wap?kajamba nani bana huwa mna mbwembwe. Siku hizi hamna cha shule maalum wala nn

Fichà ujinga wako


Siku hizi!Wenzako tulisoma kipindi kile ambacho hakukua na mitihani ya "kushedi" wala hatukutumia OMR,kipindi ambacho kulikuwa na kufaulu na kuchaguliwa,si kipindi hiki ambacho serikali inahamisha attendance register ya shule ya msingi na kuipeleka yote sekondari na kuwadanganya eti mmefaulu darasa zima.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
169,538
2,000
Tatizo umekariri sana. Fatilia thaqaafa ilianzishwa mwaka gani kisha tafuta lake secondary nayo ilianzishwa mwaka gani halafu uje kujitapa hapa kwa hio aina ya mitihan yako
.usiwe mjuaji kwa kila kitu.
Siku hizi!Wenzako tulisoma kipindi kile ambacho hakukua na mitihani ya "kushedi" wala hatukutumia OMR,kipindi ambacho kulikuwa na kufaulu na kuchaguliwa,si kipindi hiki ambacho serikali inahamisha attendance register ya shule ya msingi na kuipeleka yote sekondari na kuwadanganya eti mmefaulu darasa zima.
 

MOI JOHN

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
1,743
2,000
Hahaha...! Pale Mr.Marzuk Magongo, hapa unampata Mr.Luyima Sulait, kule Madam Opiyo, mara Mr.Bulowi Chacha, kulia yupo Semakule. Raha sana THS
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
7,613
2,000
Hatujasoma shule za kata na za private.
Wengi humu ni Minaki Ruvu,Umbwe,Songea boyz,Ifunda,Kigonsera,Mkwawa,Kibaha,Tosa nk.
Kigonsera lile camp ni hatari sana, nimeyamiss sana maembe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom