TFF Iangalie pia na Wapiga Misumari........... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF Iangalie pia na Wapiga Misumari...........

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Sep 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,947
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Baada ya mateja nashauri TFF pia ishughulikie wazee wa miba vnginevyo Mbuyu Twite hatacheza Yanga....(ka-mfano tu)
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,851
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    TFF haihusiki na mambo ya ndani ya vilabu hivyo kama wachezaji wanapigana misumari ni swala la klub husika lakini inachangiwa na vilabu vyenyewe kwani kamati za ufundi zinashirikisha watu wanaoamini mambo ya ushirikina na pia wanatumia pesa nyingi kwa kutafuta ushindi kwa njia hizo kumbuka milioni 10 alizowapa manji wazee wa yanga ili waifunge simba wakaambulia patupu
     
Loading...