Teuzi za kisiasa kwa wanahabari; Tutegemee nini katika tasnia ya habari?


M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
Wimbi la kuwateua waandishi wa habari kushika nyadhifa mbalimbali za uongozi ikiwemo ukuu wa wilaya, mkoa, ubunge, ukurugenzi n.k linazidi kushika kasi tokea awamu ya nne hadi awamu hii ya uongozi.

Tutegemee nini kwa waandishi waliopo au wanaotarajia kuingia katika tasnia hii muhimu ya habari hasa namna ya uandishi, utangazaji na namna ya uripotishaji wao wa habari kupitia vyombo vya habari km vile TV, radio, magazeti na mitandao ya kijamii?
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,659
Likes
872
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,659 872 280
Nani tena kalamba Shavu????.
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,136
Likes
1,860
Points
280
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,136 1,860 280
Serikali ina akili maaana ukiona mtoto analia lia kila wakati mpe mtaji basi hapo zile kelele zoteee zinapotea Taraattiibuu...
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,663
Likes
4,022
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,663 4,022 280
Wandishi wenye weledi wa taaluma yao huwenda wakashika nyadhifa kubwa zaidi.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Nadhani Rais wetu kafanya jambo la maana sana. Godwin Gondwe kateuliwa kwa vile yeye ni mwanasiasa japo ni mtangazaji. Aligombea Ubunge kwa tiketi ya CCM japo kura hazikutosha. Kwenye uteuzi huu wakuu wa wilaya walioteuliwa kutoka kwenye tasnia ya habari ni wawili tu wakati Kikwete aliteua 7. Ni uwakilishi mzuri
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,215
Likes
28,122
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,215 28,122 280
Nadhani Rais wetu kafanya jambo la maana sana. Godwin Gondwe kateuliwa kwa vile yeye ni mwanasiasa japo ni mtangazaji. Aligombea Ubunge kwa tiketi ya CCM japo kura hazikutosha. Kwenye uteuzi huu wakuu wa wilaya walioteuliwa kutoka kwenye tasnia ya habari ni wawili tu wakati Kikwete aliteua 7. Ni uwakilishi mzuri
Hata uandishi wako leo unaonekana una kigugumizi tu
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,150
Likes
9,209
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,150 9,209 280
sioni ni kwa namna gani siasa zimeweza au zinaweza kuingilia majukumu ya watu ya kila siku, kwani bado tumeendelea kuona baadhi ya media zikiandika habari zinazoikosoa serikali despite political appointments zinazofanyika.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,150
Likes
9,209
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,150 9,209 280
Nyie vijana wafia chama mitandaoni huu ndio mwisho wenu
Kukua kwa sayansi na teknolojia kunaifanya mitandao kua mojawapo ya jukwaa kama majukwaa mengine yalivyo hivyo...siasa za mitandaoni haziepukiki na zitaendelea kuwepo as long as mitandao bado ipo...
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,215
Likes
28,122
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,215 28,122 280
Kukua kwa sayansi na teknolojia kunaifanya mitandao kua mojawapo ya jukwaa kama majukwaa mengine yalivyo hivyo...siasa za mitandaoni haziepukiki na zitaendelea kuwepo as long as mitandao bado ipo...
Utashinda mtandaoni wakati huna uhakika wa mlo wako wa siku?magu kaamua kuwatupa
 
Dr. Msafiri

Dr. Msafiri

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
469
Likes
135
Points
60
Dr. Msafiri

Dr. Msafiri

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
469 135 60
Kazi ya ukuu wa wilaya siyo ya kitaaalamu (non professional). Kwa hiyo wanateuliwa kutoka nyanja mbalimbali za uelewa!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
wimbi la kuwateua waandishi Wa habari kushika nyadhifa mbalimbali za uongozi ikiwemo ukuu Wa wilaya, mkoa, ubunge, ukurugenzi n.k linazidi kushika kasi tokea awamu ya nne had I awamu hii ya uongozi. tutegemee nini kwa waandishi waliopo au wanaotarajia kuingia katika tasnia hii mhimu ya habari hasa namna ya uandishi, utangazaji na namna ya uripotishaji wao Wa habari kupitia vyombo vya habari km vile TV, radio, magazeti na mitandao ya kijamii?
Kujikomba tu kutatamalaki in anticipation........????
 
Brice85

Brice85

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
799
Likes
1,672
Points
180
Brice85

Brice85

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
799 1,672 180
wimbi la kuwateua waandishi Wa habari kushika nyadhifa mbalimbali za uongozi ikiwemo ukuu Wa wilaya, mkoa, ubunge, ukurugenzi n.k linazidi kushika kasi tokea awamu ya nne had I awamu hii ya uongozi. tutegemee nini kwa waandishi waliopo au wanaotarajia kuingia katika tasnia hii mhimu ya habari hasa namna ya uandishi, utangazaji na namna ya uripotishaji wao Wa habari kupitia vyombo vya habari km vile TV, radio, magazeti na mitandao ya kijamii?
1. Kuegemea upande waobebwa
2. Kulipoti mazuri tu ya viongozi
3. Kuwachomea wengine wanaowapinga wanaowabeba
4. Kujipendekeza
5. Kutozingatia maadili ya utangazaji.
 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562