Tetesi: Nikweli inakondesha?

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,280
2,000
Naomba nisiwachoshe.
Kumekuwa na habari, maneno au fununu kwamba Mwanaume mwenye uume mkubwa unaweza ukasababisha asinenepe(umamnyonya mwili).
Je hiikitu inaukweli?
Nihayo tu, nawakaribisha tujadili hili.
 

charger

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
2,321
1,225
The longer the chain the further u go.The bigger the bank the small house. Wiz khalifa
 

ha ha ha

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
638
195
ukisema unakondesha Napata picha kuwa huwa hiyo kitu inatokea ghafla wakati mtu ukiwa bonge tayari.

Ungeweka hivi, huwa inadumaza manake mu unakwanayo!!!:target:
 

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
2,303
1,500
Naomba nisiwachoshe.
Kumekuwa na habari, maneno au fununu kwamba Mwanaume mwenye uume mkubwa unaweza ukasababisha asinenepe(umamnyonya mwili).
Je hiikitu inaukweli?
Nihayo tu, nawakaribisha tujadili hili.

Vp wale wanaume wa porn!
 

jezifar

Member
Apr 1, 2012
27
0
Aliye tumia terminology ya "kudumaza" nadhani yupo very right nawafahamu jamaa wawili wamejariwa sana ila kiukweli wamedumaa sana.
 

buluwaya

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
207
170
Nothing to say........

mwambie tu ukweli huyu. siku za uwazi hizi. mwambie tu ni kweli vidume vyembamba vingi vinakuwa na nanilii kubwa sana. tena malizia akiteua box ana uhakika litamaliza njaa hakuna pa kukimbilia.... ukweli? uwongo!? ha ha ha ha....
 

Matege

JF-Expert Member
Dec 7, 2013
1,477
0
mwambie tu ukweli huyu. siku za uwazi hizi. mwambie tu ni kweli vidume vyembamba vingi vinakuwa na nanilii kubwa sana. tena malizia akiteua box ana uhakika litamaliza njaa hakuna pa kukimbilia.... ukweli? uwongo!? ha ha ha ha....
makubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Gilbert Gennes Tetesi kwenye mitandao JF Doctor 8
STORIKA STUDIO Tetesi; Ni kweli mafuta ya mamba yanatibu vidonda vya tumbo? JF Doctor 8

Similar Discussions

Top Bottom