Tetemeko Nchini CHILE.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
<!--ThumbBegin-->
1267352200_chile_1.jpg
<!--ThumbEnd-->
...wananchi wakishuhudia jengo lililobomolewa na tetemeko hilo mjini Concepcion, Chile.

<!--ThumbBegin-->
1267352200_chile_4.jpg
<!--ThumbEnd-->
...daraja lililobomolewa vibaya na tetemeko hilo katika mji mkuu wa Chile, Santiago.

<!--ThumbBegin-->
1267352200_chile_5.jpg
<!--ThumbEnd-->
...gari lililopinduka katika njia panda ya mji mkuu wa Chile, Santiago kutokana na tetemeko hilo.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
mmmmmmh Mungu atunusuru maana dar na nyumba zenyewe mbavu za mbwa!
 
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
543
Likes
2
Points
0
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
543 2 0
dah Mungu awafariji
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
Every time I hear of another natural disaster I stop and pray for the people there to have a lot of help. Then I pray that something like that won't happen to us and that God will protect us all. After that, I think to myself, why is this happening?
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
ok na ikifika Bongo mafisadi watakimbia nchi. Ndo hapo sasa watakao kufa ni wadanganyika watanzania hao majuu(Mafisadi ndio watanzania)
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,897