Tetema remix Rayvanny Ft Pitbull,Mohombi,Jeon & Diamond Platnumz

Tetema remix Rayvanny Ft Pitbull,Mohombi,Jeon & Diamond Platnumz

Nacho shukuru mambo ya fairy tale kuhusu uchawi na mengine yanayo endana na imaginations hua siamini, zaidi zaidi watu wa namna hiyo kama yako nawaona kama ni wajinga mliokubuhu. Kama ulilenga kunifanya nikasirike hiyo ni shoot off target

kwani nani anayepigana ili asonge nyuma?

Na kila achievement ni lazima iwe nzuri?

Kufanya collabo na wasanii waliosambaa kwenye gemu hiyo ni achievment ya kusonga mbele?


Pia duniani kuna mijitu mijinga kila itapoona mtu mwingine ana mawazo tofauti na yeye yanaanza kuleta ujinga wa personal experience kumuita mchawi

Roho za kichawi ni hadithi tu hizo ambazo hazi make sense kwangu pengine jaribu kwa wajinga wenzako ndiyo wanaweza kulichukulia kama tusi. Hapo nimemsema mwingine ambaye hata hakujui ni shobo zako tu, lakini cheki ilivyo kuuma mpaka unatukana ningekusema wewe ingekuwaje?


Iwe kaingia juzi au kaingia jana hiyo haifanyi kua wasanii alowashirikisha wako kwenye chat ya hot 100 billboard
Bitch ass fool, aliyesema anataka ukasirike ni nani. Kwanza nilim'quote mtu mwingine iweje ujibu wewe.
Na hiyo nilikuwa na'express maoni yangu hivyo hautakiwi kuichukulia personal, si lazima maoni niyatoe kwa na namna ya kukufurahisha wewe. Hizi ni arguments tu nothing personal, you're reacting so stupidly.
 
NAJARIBU KUWAZA TEAM WCB WANGECOMENT NINI KAMA INGEKUWA ALIKIBA FT MOHOMBI......NINGEONA COMMENTS ANAZOSHUSHIWA MOHOMBI HAAHAA TEAM HIZI AISEE
 
Bitch ass fool, aliyesema anataka ukasirike ni nani. Kwanza nilim'quote mtu mwingine iweje ujibu wewe.
Na hiyo nilikuwa na'express maoni yangu hivyo hautakiwi kuichukulia personal, si lazima maoni niyatoe kwa na namna ya kukufurahisha wewe. Hizi ni arguments tu nothing personal, you're reacting so stupidly.
Hunivurugi kichwa kwa kunivulia bikini

Ukifanya hivyo utanivuruga kichwa cha chini
 
Haijalishi nyimbo ni ya nani, Ikiwa nyimbo ya rayvany basi automaticaly mohombi anakua ni mwanamziki aliyeko kwenye chat??
kinacho matter hapa ni ubovu wa msanii alopotea kwenye gemu kunadiwa kua ni mkali ana hit song zinazokimbiza kwenye chat za billboard
nnachokiona hata Usher waweza mkataa ww
 
Mimi nataka kubishana na wewe, kwa hiyo unataka kusema Mohombi, Pitbull na Joe sio wasanii wakubwa au hawana stunts?
.
Huyo Drake sijui Chris breezy unajua gharama za kuwapata?
Offset baby ya Card B sasa hivi ana trend kuliko Mungu unajua gharama za kumpata?
.
WizKid alifanya nyimbo na Drake mwisho wa siku ulimuona kwenye kideo?
Yani unaandika vitu kishamba kabisa, mtu kama Casper Nyovest kumpata ufanye nae kolabo ni sawa na kuingia kwenye kasri la malkia Elizabeth yani ni ngumu sana sasa huyo Drake, Chris brown, offset sijui Migos unadhani wanapatwa kimbungira mbungira?
.
Davido ana pesa, anatoka familia yenye pesa (royal family) ukoo wao unapesa unadhani anashindwa kutoa Dollar laki 5 ili afanye colabo na msanii pendwa Africa breezy?
.
Grow up
mmmmh kuwa na mipaka brother Yan unasema ofset n maarufu kuliko MUNGU or nmeelewa vbaya...?
 
Mimi nataka kubishana na wewe, kwa hiyo unataka kusema Mohombi, Pitbull na Joe sio wasanii wakubwa au hawana stunts?
.
Huyo Drake sijui Chris breezy unajua gharama za kuwapata?
Offset baby ya Card B sasa hivi ana trend kuliko Mungu unajua gharama za kumpata?
.
WizKid alifanya nyimbo na Drake mwisho wa siku ulimuona kwenye kideo?
Yani unaandika vitu kishamba kabisa, mtu kama Casper Nyovest kumpata ufanye nae kolabo ni sawa na kuingia kwenye kasri la malkia Elizabeth yani ni ngumu sana sasa huyo Drake, Chris brown, offset sijui Migos unadhani wanapatwa kimbungira mbungira?
.
Davido ana pesa, anatoka familia yenye pesa (royal family) ukoo wao unapesa unadhani anashindwa kutoa Dollar laki 5 ili afanye colabo na msanii pendwa Africa breezy?
.
Grow up
mmmmh kuwa na mipaka brother Yan unasema ofset n maarufu kuliko MUNGU or nmeelewa vbaya...?
 
Poor these kids, hawajui walisemalo. Wanaijua connection kuwafikia hao wasanii wakubwa wanaohit, mkwanja je? Mbeleko za promoters wakubwa na watu wa media ambao wa west wamezishika sana hizo fursa toka kitambo. Bongo Msanii akitoboa ujue amekaza sana, sana, tena sana, vikwazo ni lukuki.
ukianzia mashabiki wenyewe ni vikwazo kama hv soma comments za watu humu ndo utajua wabongo ni watu wa aina gani
 
Unamshirikisha tu pale mwimbo unapoanza anatamba kidogo
"Yo"
"Another one,tetema"
"We the best music wasafi baby"
"It's diamond Platnumz motherfucker..yo"
"Listen to this,tetema.."
"Dddddddj khaleeeeeeed the best ever...

Basi tu inatosha yule mnyamwezi hanaga mambo mengi..sasa nyie na hao akina mohombi,sijui msanii gani..
Hamuwaonagi akina Davido,wizkid n.k
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na inakua hit DJ khaled ni hatar sana
 
Nimeusikia wimbo ila kiukweli OG ni mzuri kuliko Remix
 
Unamshirikisha tu pale mwimbo unapoanza anatamba kidogo
"Yo"
"Another one,tetema"
"We the best music wasafi baby"
"It's diamond Platnumz motherfucker..yo"
"Listen to this,tetema.."
"Dddddddj khaleeeeeeed the best ever...
Basi tu inatosha yule mnyamwezi hanaga mambo mengi..sasa nyie na hao akina mohombi,sijui msanii gani..
Hamuwaonagi akina Davido,wizkid n.k
Umemjibu vizuri sana, nimekupa Like yangu.
 
Mhh nyimbo kali sana mkuu ..chorus ipo simple kwaajili ya kumfanya shabiki aweze kukarili mashairi haraka. ....
chriss brown hata umuweke kwenye beat ya singeli anapita ila nyimbo sio kali nnaipenda coz of chriss
 
Nikisema davido is the best artist in Afrika nitakuwa nmekosea............. Check of this * blow my mind * you gonna realize
 
Back
Top Bottom