TESSEMA yanunuliwa na Manispaa ya Kinondoni

TESSEMA yanunuliwa na Manispaa ya Kinondoni

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Posts
402
Reaction score
257
Timu ya Daraja la kwanza Tanzania Bara ijulikanayo kama TESEMAA F. C yenye Makazi yake Manispaa ya Temeke jijini Dar Es Salaam, leo imebadili jina rasmi na sasa itaitwa KMC F. C ( Kinondoni Municipal Council F. C ) baada ya kubadilishwa mmiliki wake kuwa ni Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni ya Jiji la Dar Es Salaam pia.

Binafsi naipongeza Manispaa ya Kinondoni kwa Maamuzi Magumu lakini yenye muono wa mbali.
Kazi kwetu wachezaji, wanamichezo na wananchi wa Manispaa ya Kinondoni kutoa tofauti zetu na kuunganisha nguvu kuitangaza zaidi Kinondoni kupitia soka.

Watanzania wote, Taasisi mbalimbali na Serikali kwa ujumla ilianza Mbeya ( Mbeya City ), ikaja Mtwara ( Ndanda F. C ) na sasa Kinondoni (KMC F. C ) natoa rai na wengine waige mfano huu mzuri.

Taasisi zenye dhamana ya Michezo pia toeni uahirikiano mzuri wa kuendeleza Fikra Njema za wabunifu wetu na wadau hawa.
10485847_801417426565192_5508880078241677366_n.jpg

Meya wa Manispa ya Kinondoni, Yusuph MWenda akishuhudia makabidhiano ya nyaraka kutoka kwa aliyekuwa mmiliki wa TESSEMA, Saleh Mohamed Saleh
​
 
Upuuzi mtupu. Manispaa badala ya kutoa huduma kwa jamii. Kuhakikisha takataka zinazolewa kwa wakati na makazi hayajengwi kiholela wao wanapoteza muda kwenye mpira.

Sijui hawakulelewa vizuri utotoni kwamba michezo ni baada ya kazi?
 
Upuuzi mtupu. Manispaa badala ya kutoa huduma kwa jamii. Kuhakikisha takataka zinazolewa kwa wakati na makazi hayajengwi kiholela wao wanapoteza muda kwenye mpira.

Sijui hawakulelewa vizuri utotoni kwamba michezo ni baada ya kazi?
Siasa, labda wanatafuta ukaribu na jamii ya wapenda soka. Wanajua wakijihusisha moja kwa moja na Soka watapata huruma ya wananchi...
 
Timu ya Daraja la kwanza Tanzania Bara ijulikanayo kama TESEMAA F. C yenye Makazi yake Manispaa ya Temeke jijini Dar Es Salaam, leo imebadili jina rasmi na sasa itaitwa KMC F. C ( Kinondoni Municipal Council F. C ) baada ya kubadilishwa mmiliki wake kuwa ni Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni ya Jiji la Dar Es Salaam pia.

Binafsi naipongeza Manispaa ya Kinondoni kwa Maamuzi Magumu lakini yenye muono wa mbali.
Kazi kwetu wachezaji, wanamichezo na wananchi wa Manispaa ya Kinondoni kutoa tofauti zetu na kuunganisha nguvu kuitangaza zaidi Kinondoni kupitia soka.

Watanzania wote, Taasisi mbalimbali na Serikali kwa ujumla ilianza Mbeya ( Mbeya City ), ikaja Mtwara ( Ndanda F. C ) na sasa Kinondoni (KMC F. C ) natoa rai na wengine waige mfano huu mzuri.

Taasisi zenye dhamana ya Michezo pia toeni uahirikiano mzuri wa kuendeleza Fikra Njema za wabunifu wetu na wadau hawa.
10485847_801417426565192_5508880078241677366_n.jpg

Meya wa Manispa ya Kinondoni, Yusuph MWenda akishuhudia makabidhiano ya nyaraka kutoka kwa aliyekuwa mmiliki wa TESSEMA, Saleh Mohamed Saleh
​

mbinu ya kula hela ya halmashauri
 
Kuna timu nyingi tu za kununua au kuzisaidia zipo Kinondoni kuliko kwenda Temeke kununua timu. Kuna timu kama Villa Squad tena ipo daraja la kwanza, kwa nini wasiinunue au kuifanya ya Manispaa?
 
Back
Top Bottom